• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới THIỆU CHÓ CỦA MÌNH(My Dog)

anhthu

Member
xinh gái đấy bạn à.Bé cưa bạn bi nhiêu tuổi rồi?Mình cũng có 1 em tên Mina đó.Bạn sắm em này bao nhiêu vậy?

em ko biết nữa chú em mua đoá, chị thấy dc ko.Em Thắc mắc là sao chị mua chó mà tới 26t lận

anhthu

Member
trời!Chị nói chị 26t em à.Chó thế nào kg quan trọng, miễn mình thương la OK hết, đúng kg?

hnghia94

Chó của bạn dể thuơng wé^^. Nó có quậy lắm hok. Hix con Golden mà mình quậy quá

dzạ,em cũng cưng nó lắm,nhưng wậy wá nên cóa khi cho nó vào chuồng(cho nó ngủ)>>>Mọi người cũng post hình giới thiệu về cho của mình lun đi

Khủng long

Active Member
Cún của bạn nhìn dễ thương phết:-bd , bé bao lớn rồi bạn ? nặng bao kg ? đã sổ lải chích ngừa gì chưa ? Nhớ thực hiện đầy đủ mấy vụ đó nha bạn .Có dịp chụp hình em nó rồi up lên đây ,nhưng chụp rõ rõ một chút,mấy cái trước mờ quá nhìn không đã mắt .

chihuahua thường là giống chó rất hiếu động( láu cá nữa).hihi nên nuôi cũng hơi cực đặc biệt là phần giữ chó^^!ko cẩn thận đạp 1 phát là toi ngay hihi. cẩn thận nha

chó của mình thì có hình dưới chữ ký luôn nè Bé gái tên là Nhóc. cực quậy cưc yêu^^!fá tan tành cây vườn nhà tớ tơi tả ví bị nó cắn fá Mà láu cá lắm nha. thấy người lạ thì mừng cuống quýt nhưng ko cho người ta bồng mà chạy mất tiêu^^!Hay sủa nhảm nữa. mà toàn ăn dồ ngon

dzạ thằng em nó hiền khô dzậy,hiền lắm ko coá wậy như nó đâu... để chiều nay em wa nhà thằng bạn hàng xóm chup hình em của nó(tại vì mua 2 con e 1 con,thằng b em một con)

dzạ để chiều nay em chụp hình thằng em nó cho các pác xem,tại vì mua 2 con nhưng khác nhà nên coá khi nó em lại thì con "siêu quậy"
mừng lắm

các pác cũng post hình chó của mình lun đi em thích xem "cưng" của các pác lắm

bin heo

Member
bé của bạn xinh gái nhỉ, nhìn bé có vẻ e thẹn,chắc bé đang mắc cỡ ^_^

Có Ai Chia Sẻ Và Tâm Sự Với Tui Ko,con Mina Nhà Tôi đã Ra đi để Lại Những Kỷ Niệm Mà Tôi Vói Nó Chơi Với Nhau,rồi Ngày 20/10 Mina đã Ra đi Mãi Mãi.những Vòng Nay Tôi Vừa Viết Và Vừa Khóc Nước Mắt Tôi Ko Thể Nào Cầm Dc