• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giúp với chó bị lệnh khớp hông!

Con Lợn Lòi

Active Member
Chú cún con nhà em chơi với Doberman không may bị lệch khớp hông, không biết có cách nào khắc phục. Các bác sĩ và Pro biết hoặc đã từng kinh quá mách nước em với..... Help ..........

atula

Active Member
Chú cún con nhà em chơi với Doberman không may bị lệch khớp hông, không biết có cách nào khắc phục. Các bác sĩ và Pro biết hoặc đã từng kinh quá mách nước em với..... Help ..........
Anh có kinh nghiệm đấy sáng mai đem đến bác sỹ.Bây giờ bó tạm không cho cử động nhiều

hoangtun

Member
Bác Lợn ơi chó của bác con gì bị thế, mang đi BSTY thôi. Bị thế dễ tèo lắm.

Con Lợn Lòi

Active Member
Bác Lợn ơi chó của bác con gì bị thế, mang đi BSTY thôi. Bị thế dễ tèo lắm.
Con Phú Quốc con em à, đã đi nắn gân, nhưng không thấy tiến triển gì cho lắm mặc dù thấy nó đỡ vẹo hơn. Vẫn chấm phẩy. Ở người mà như vậy, chỉ cần nắn lại gân để độ 2 tuần là ok, nhưng ở chó thì không biết thế nào :worried::worried::worried:

Tình hình thế nào rồi e

Con PQ thế nào rồi em, đã ổn chưa? Bs...jì đó có ổn không?:(