• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giúp đỡ mình chút nhé ! cùng tạo cho thú cưng 1 ngôi nhà đẹp ^^

kidhitech

chào mọi người, Mình là Dương đến từ Hà nội, nhóm bọn mình đang xây dựng 1 dự án nhỏ nhằm đưa ra thị trường các loại sản phẩm nhà thông minh cho vật nuôi ^^ và đang cần biết 1 chút thông tin về thị hiếu về sản phẩm của các bạn. Vì thế, mình hy vọng mọi người giúp bọn mình có thể hoàn thiện sản phẩm ^^ thank all
đây là bản survey của bọn mình, mọi người hoàn thành giúp mình nhé ;):x
https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dDViNTMybndldGVwYjJlenV0Q3lSeFE6MQ
:x:x:x:x

cần loại nhà gỗ có thể chống chịu thời tiết nống ẩm mưa nhiều, đối chọi được với giông bão và mối mọt!
kiểu dáng sang trọng! kiểu dáng cổ trang. kiểu phá cách. kiểu đáng yêu. kiểu lịch lãm. kiểu khủng. kiểu hàng độc. kiểu riêng!

bạn này trùng ý tưởng với mình! chia sẻ hết đấy ^^!

ongsay

Mình đã hoàn thành rồi đó ,cá nhân mình đang cần một cái chuồng cho 3 em mèo, tiêu chí ngon bổ rẻ :D , rất vui khi tham gia vietpet với các bác