• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Genda béo ú

soigay

Chào cả nhà,

Em xin giới thiệu Genda nhà em. Genda nhà em là mèo anh lông dài lai nga. Bố mẹ đều là mèo nhà chị Liberu nên từ ngày về nhà em, lúc nào cũng béo khỏe, béo đẹp. Tuy chưa được 1 tuổi nhưng em nó đã nặng 5 kg. Bầy giờ ngày nào cũng phải ăn kiêng để hạn chế tăng cân :D

Đây là ảnh của em nó. Mời cả nhà ném đá.

liberu

Active Member
Cho Genda tham gia thi tuyển "Thái giám đại tổng quản" đi em ơi :D

Genda đáng yêu quá? Nhiều khi tự hỏi tại sao nhìn mấy em này mà ko cưỡng được sức hấp dẫn của các em:-*:-*:-*:-*

duy.anh

Member
mũi em nó nhìn ngộ thế :x có khi mình cũng về vẽ râu cho em nhà mình :">

bo.bo

Member
ui zowfi nhìn cái mắt cái mũi của con zai mà iu thế không biết ! Chúc con hay ăn chóng nhớn nữa nhé cho mẹ / bố soigay phá sản >:p>:p>:p

meonho124

Member
nhìn vào bé mèo này là ấn tượng ngay luôn cái mồm nhọ rồi , mồm nhọ thế này khôn phải biết ;))
Đúng là Hitle rồi <):)

soigay

Genda nhà em toàn béo bụng thôi ạ. Anh chị nào có kinh nghiệm giảm mỡ bụng cho các em ý thì chỉ cho em với.