• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gửi ban điều hành topic này

Available

E mới đăng 1 bài tìm chủ mới cho cocker nhà em mà không hiểu sao lại bị xóa.mà Em lại là thành viên mới nên hok thể reply thư khi các bạn gửi thư muốn nuôi.(Em không muốn để số điện thoại trên này)mong bác mod đừng xóa bài của em và trả lại bài để em có chỗ trả lời cho các bạn nào muốn nuôi cún nhà em.Cám ơn Mod nhiều.

Hung.tinhyeu

Active Member
E mới đăng 1 bài tìm chủ mới cho cocker nhà em mà không hiểu sao lại bị xóa.mà Em lại là thành viên mới nên hok thể reply thư khi các bạn gửi thư muốn nuôi.(Em không muốn để số điện thoại trên này)mong bác mod đừng xóa bài của em và trả lại bài để em có chỗ trả lời cho các bạn nào muốn nuôi cún nhà em.Cám ơn Mod nhiều.
Chào bạn.

Bạn muốn bán cocker thì vui lòng vào box mua bán rao vặt để đăng tin, bạn đăng tin bán chó ở box CLB những người yêu chó và các giống chó là vi phạm nội quy diễn đàn. Bạn vui lòng bớt chút thời gian để đọc lại nội quy của diễn đàn trước khi ấn nút đồng ý để trở thành thành viên của diễn đàn VietPet. Thân