• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gà Hồ nhà em đây !

vicky

hihi đôi gà hồ này vừa mới tới sài gòn sáng nay ... nó có anh em với hai đôi của cô Nhọ , Phong béo ... Béo nhờ tớ mà có gà hiếm nuôi đó nhé heeeeee !tớ mà không đầu độc thì chú Béo này với cô Nhọ đâu xâm mình "lầm lũi" giửa màu đông giá rét tìm gà nhỉ!heeeeeeeee .... tội quá đi thôi ...
thanks Béo , với cô Nhọ nhé !
hai em gà này vô tới sg mạnh khỏe , nó đá chú tre của ông Béo lật ngửa luôn heeeee ! công nhận bọn này hung thật .
hình em nó đây :
*

*

*

*

đáp lại thịnh tình của chú Béo thì đôi tre này sẽ trở ra HN làm bạn với Béo
*

*

*

*

4 con này hâm thuốc bắc là số 1 , tui có con gà rừng , phong béo dám đá mất xác ko , nhà ông già có nuôi 1 it Cu , vừa rồi đẻ được mấy con , chim , cheo , tùm lum hết

Cám ơn bác Huy nhé! Một thời gian nữa sẽ có hai con gà mái chuyển vô cho bác, tha hồ làm ông trùm gà Đông Tảo SG.
Một con gà trống Thái và một con gà tre mái của Huy sắp chuyển ra HN ko phải là trả công mà là anh em giúp nhau thỏa niềm đam mê mà thôi... Thấy chú gà thượng lộ bình an vô là em và Kinho vui lắm rùi và con vui hơn khi hai em kia ra HN mạnh khỏe. Hehehe. HN ấm lên rùi bác Huy ui.

vicky

hehe , âm ấm tí là gà sẽ lên đường ra Bắc hiiii ..... heeeeeeeeee vui là chính chú tre mới ở lx lên hôm nay trổ mả nhìn ác liệt lém .... từ từ sẽ có thêm đặc sản long xuyên hiiiiiii ! béo chờ ít hôm thời tiết thuận lợi hơn tí nữa sẽ chuyễn ra nhé ( gà này chịu lạnh kém hơn gà đông tảo nhiều lắm ).

Ki_Nho

Moderator
Chúc mừng anh Huy nhé :). Đường vận chuyển dài vậy mà trông các em vẫn ngon nhỉ :D. Bác nuôi tốt khỏi phụ công tụi em lặn lội rét mướt mưa gió nhé :p

gà hấp hèm của em đây, trên đường từ Tây Ninh về , 4 anh em đói bụng nên ghé vào làm 1 con gà hấp hèm chơi. Món này chấm bánh mì thì hết ý ,