• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Festival Vietpet 2011 - Ngập nắng lung linh, ấp áp tình bằng hữu.

V BULLIES

Member
Ban quản trị đang họp bàn chọn ngày đẹp để tổ chức Festival bạn nhé . sẽ sớm có lịch cụ thể thông báo tới ACE vào 1 ngày nào đó trong tháng 1 các bạn cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé :D:D
thân !!!!
Pó tay mấy ad tổ chức FVP năm 2012 mà mấy ad lại định tổ chức lây sang tháng 1 thế là sang thành FSV 2013 rồi. Cuối tháng này là có dog show VKA rồi thì VBKC rồi mà VP ta bùn quá nhỉ

tran van hoan

Active Member
Gấp gáp Dogshow 2012 quá nên cứ sang tháng 1 cũng được các bác ạ , miễn sao tổ chức FSV không qua tết là được ....... hehe 8->

mjmj_kjzz

Member
người Việt dùng lịch Việt. mình thấy miễn trước tết âm là được mà.

Có tổ chức là tốt lắm rùi :D nhwung giờ này vẫn chưa có thông tin chính thức :(( không biết là có tổ chức không ạ. Cuối năm nào cũng hóng đến Festival vietpet thui à :((

tran van hoan

Active Member
người Việt dùng lịch Việt. mình thấy miễn trước tết âm là được mà.

Có tổ chức là tốt lắm rùi :D nhwung giờ này vẫn chưa có thông tin chính thức :(( không biết là có tổ chức không ạ. Cuối năm nào cũng hóng đến Festival vietpet thui à :((
Bạn xem lại Clip để gợi nhớ lại hơi ấm của ngày hội Fesstivanl nhé cho đỡ phải hóng ........ hehe

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=H3XYq519fcM[/YOUTUBE]