• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

English Cocker 15 tháng tuổi tìm bạn gái

lutrungviet

Chào mọi người mình vừa tham gia diễn đàn. Ko ngờ cỏ cả 1 góc riêng dành cho Cocker nữa :-bd

Đây là Lu nhà mình. Hiền, dễ thương, ham chơi lắm. Bạn nào ở HCMC có cocker nữ muốn làm wen với Lu nhà mình thì cứ liên lạc với mình nhé. YM: lutrungviet

Vài hình ảnh về Lu đây:

Rất vui đc làm wen với mọi người trong forum :new:

amifidele

Member
Xin được làm quen

Chào bạn, con gái Rita của nhà mình thì đã độ đôi mươi xuân thì (20 tháng tuổi) :)

Giống cậu Lu của bạn y khuôn nên xin mạn phép hỏi bạn là trước kia bạn chọn mua cậu Lu của ai vậy, mình sợ là anh em bà con thì không ổn :)

lutrungviet

Mình mua của thằng bạn tên Tùng. Chó nhà nó đẻ ra bán, ở đường Phan Văn Trị

amifidele không tìm gentil-monsieur-noir nữa à? :D mà LU cũng đẹp trai lắm nghen... có thể Rita cũng sẽ thích LU như là thích petit beurre LU vậy :D

amifidele

Member
LU đẹp trai thiệt

Dakota ơi, chính cái tên LU làm cho Rita xao xuyến đó :)

Mình đoán LU ở quận Bình Thạnh, gần nhà cho tiện, nên mới lân la làm quen, mà công nhận LU đẹp trai thiệt há!

lutrungviet

Xin thông báo là Lu ở khu đường Phan Xích Long, Q. Phú Nhuận :D

Lu welcome các bạn Cocker khác (Theo kinh nghiệm của mình Lu nó chỉ chơi với Cocker thôi, mấy con khác giống ở hàng xóm wa chơi bị đuổi tuốt. Còn giống là vào ăn đồ ăn của em nó cũng được)

Đây là em Ly vợ nó (mới 7 tháng tuổi thôi, hình chụp lúc mới mang về). Hiện tại bà chị mình đang nuôi

love_coker

bạn ơi! (không biết xưng hô như vậy có được không nữa?). Bạn cho mình hỏi có phải Bé Lu nhà bạn có phải là con của pé Si ko?? mình mới đặt cọc mua một em bên nhà anh Tùng (hình như lả vậy, tại mình quen với cô Phượng nên không rõ lắm). có phải là đại gia đình ở chung và nuôi rất nhiều chó không nhỉ? nếu đúng thì hy vọng thằng nhóc của mình sẽ đẹp như Lu của bạn. rất vui khi được làm quem với bạn.

amifidele

Member
Rita ở bên Nơ Trang Long đây thôi

Cho cậu LU xem ảnh cô Rita nhà mình nè, có xinh không?

lutrungviet

@love_coker: Phải nhà thằng Tùng ở đuờng Phan Văn Trị ko? Nó có đến 3 cặp cocker giống lận. Nhưng nói chung con nào cũng sẽ đẹp thôi + với mình chăm sóc tụi nó kỹ. Good luck bạn..

@Amifidele: Trời, nếu ko nói là Rita chắc mình tuởng con Lu chụp hình chung với ai đó !!! Mặt tụi nó giống nhau thế trời... Màu lông, chất lông cũng giống hix hix..

amifidele

Member
Rita giống LU quá

Bạn so sánh ảnh này của Rita với ảnh đầu tiên của LU xem :)

Giống nhau quá nhỉ :D amifidele bao giờ có tin vui thì báo nhé. Để còn chúc mừng, còn Danmuji thì vẫn chưa thìm thấy hoàng tử của mình :))

ninh1412

thế là bé nhà mình đã được bóc tem của LU rồi! cầu cho mấy đứa nhóc của nó bình an !:love struck:

Sao May

chà, màu lông cũng giống cocker của tui lắm đó, mà cũng ngang ngang tuổi nhau nữa đó!

Sao May

chào

Chào mọi người mình vừa tham gia diễn đàn. Ko ngờ cỏ cả 1 góc riêng dành cho Cocker nữa :-bd

Đây là Lu nhà mình. Hiền, dễ thương, ham chơi lắm. Bạn nào ở HCMC có cocker nữ muốn làm wen với Lu nhà mình thì cứ liên lạc với mình nhé. YM: lutrungviet

Vài hình ảnh về Lu đây:

Rất vui đc làm wen với mọi người trong forum :new:
Moy của tui đây không biết bạn thấy sao :

Jack Lê

Member
em có 1 bé Shu màu đenủ tháng tuổi, bé gái hơi nhõng nhẽo chút. Có anh nào có bé đọ6 tuổi giống Shu mình làm quen cho em nó chơi có bạn nhé