• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

English Bulldog HN - Thông báo offline ngày 4/3/2012 !!

sumoandbull

Vietpet sponsor
     THÔNG BÁO OFFLINE ENGLISH BULLDOG NGÀY 04/03/2012 !!

THỜI GIAN : 14H NGÀY 04/03/2012.
ĐỊA ĐIỂM   : CÔNG VIÊN 1 - 6 , Số 178 Nguyễn Lương Bằng - P.Quang Trung - Q.Đống Đa - HN.

Vì lần off này có thay đổi địa điểm nên mình thông báo sớm để tất cả mọi người cùng đc biết  :)
Rất mong sự có mặt đầy đủ của tất cả anh chị em trong buổi Offline Chủ nhật ngày 04/03/2012! .

CHÚ Ý : Các bạn cứ đi đến cổng bệnh viện Đống Đa , rẻ phải 1 đoạn là sẽ đến công viên 1-6.
Các bạn có thể liên lạc với mình hoặc để lại sdt mình sẽ nt thông báo  :)
Sđt  :   Giang    0988012727  

----------------------CẢM ƠN MỌI NGƯỜI-----------------------

hoanganh257

mình xin mạn phép pots bài trong mục thông báo off của các bạn, chả là vì mình rất yêu thích dòng bulldog, hôm qua mình có pm vào nick yahoo của bạn giang nhưng không được, nên mình muốn xin các bạn tư vấn để mình mua được 1 em bulldog và các bạn cho mình hỏi ở HN h thì mua được em bulldog anh thuần chủng ở đâu ạ? mình đang rất muốn mua 1 em bulldog anh

Louis

Member
Bạn liên lạc với mình nhé, nhà mình có đàn bulldog thuần chủng mới sinh, nếu quan tâm thì ll mình, cảm ơn

hoanganh257

bạn ơi bạn bảo liên lạc mà không để lại số điện thoại thì mình liên lạc làm sao đây?

sumoandbull

Vietpet sponsor
@ hoanganh257 : Chúc bác sớm tìm đc 1 em về để bầu bạn :D:D
@ Louis : Chủ nhật ko mưa là phải ra off đấy nhé <):)<):)

like-e.bull

mình cũng đang muốn mua 1 bé e.bull con thuần chủng vì kết dòng này từ lâu rồi,nhưng ở hn tìm khó quá.Nhờ ae có kn trên 4r chỉ dẫn phát,để còn đi off cho vui.

sumoandbull

Vietpet sponsor
mình cũng đang muốn mua 1 bé e.bull con thuần chủng vì kết dòng này từ lâu rồi,nhưng ở hn tìm khó quá.Nhờ ae có kn trên 4r chỉ dẫn phát,để còn đi off cho vui.
Bạn cứ alo cho mình, mình sẽ tư vấn cho bạn những gì mình biết :D
Mọi người có ảnh off hay hẹn hò chém gió gì thì vào hết 1 topic này cho dễ tìm nhé :)
Có ít hình ảnh hình buổi off sáng nay post lên cho mọi người xem :

lucy.nhn

Member
ảnh đẹp quá, mong là chủ nhật tuần sau trời nắng ráo để các em lại được đi chơi tiếp....8->8->

sumoandbull

Vietpet sponsor
Nghe đâu anh Dự bảo nắng đến thứ 7 , chủ nhật mưa to %-(%-(
Tối hôm qua trà chanh vui lắm ;)) ;))

nhattri1992

bác cho e hỏi lần off tiếp theo có dự định là bao h k ạ??...e nghĩ sắp tới là tgian nghỉ hè nên nhiều mem có thể tiện tham gia..ví dụ như e :))...