• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em tu ti của em nè!!!

bạn ơi cho mình hỏi em này sau này có to hơn không hay mãi mãi chỉ như thế thôi. Em nó co hay sủa nhiều không ????????? minh muốn nuôi 1 em nhưng ở ki túc xá nếu sủa nhiều thì nuôi không tiện hxihxihxi.
Sủa thì em ý khi bị trêu thì mới sủa và em ý chỉ to thế thôi bạn à:Dnhưng cẩn thẩn có vài em hay nghịch là cắn rất đau đó:nerd:

chợ đồng xuân có bán chó nhưng chỉ có 1 hàng.Chó ở đó mình ra nhìn đâu có đẹp.có 1 con fox nhìn yếu lắm và 1 con chó ta.còn lại là vài con mèo.
Mình cũng thấy mấy em fox và chó ta nhưng có lúc thì hàng mới về bạn à nên phải đợi hôm mình mua em Mít new họ có ngày mai mới chó khác đấy chứ:):)mình tháy hai hàng đấy chứ!!!

Các bác ơi em tu ti của em dạo này nghịch lắm các bác ơi,cả nhà em ko muốn em nó chạy lên gác tại vì em nó lên đó rồi em nó đi ị đi tiểu bậy.Vậy bác nào có cách thì cho em biết nhé

docoi24t2

Member
Bé con của bạn trông ngộ nghĩnh ghê!!mình có cách cho bạn đó!!!Bạn làm một cánh cửa ý nếu mà bạn ko có thời gian thì lấy một tấm bìa chặn lại ,cứ tối là bạn đóng lại ,em ý ko nhảy qua được đâu!!!

winter

ôi xinh quá:love struck:. Trắng muốt yêu thế:love struck:.
Bạn ơi tên em bé là Tuti ah? hihi bé fox sóc nhà tớ cũng tên là Tuti đấy^^. Khác là em nhà tớ lông đen, chỉ có cái yếm trắng và bốn chân cảnh sát thôi:blusshing:

ôi xinh quá:love struck:. Trắng muốt yêu thế:love struck:.
Bạn ơi tên em bé là Tuti ah? hihi bé fox sóc nhà tớ cũng tên là Tuti đấy^^. Khác là em nhà tớ lông đen, chỉ có cái yếm trắng và bốn chân cảnh sát thôi:blusshing:
bạn có bài nào về fox sóc của bạn ko?nếu có thì cho mình ghé xem ảnh của em ý nhé;);)

cun_xinh

Hjx. Con chó của bạn đáng ( ju lém ) . Mình cũng muốn có 1 " cục bôg gòn " như vậy. ^^

hihi, nhà mình cũng có 1 em BK y như thế nhưng nó nghịch khoẻ lắm, nên rất hay cún hùa trêun chủ, n` lúc cắn thật đau ơi là đau

[T]rang.[O].[P]

Bạn iu cho mình hỏi , bạn tậu pé nài bi nhiu $ thía ?
Dễ nuôi ko bạn . Thanks nhìu lém ^^Dog Eye

duythai

Member
Nhìn bé yêu quá. Bạn mình nó tìm mấy bé như thế này mãi mà không có . Bạn mua bé ở đâu vậy?

Nhìn bé yêu quá. Bạn mình nó tìm mấy bé như thế này mãi mà không có . Bạn mua bé ở đâu vậy?
mình mua ở chợ Đồng Xuân nhưng bây giừo bán em nó đi rùi và đã có người mua tiếc quá
:(:(:((

Em mua nó ở chợ Đồng Xuân nhưng bây giờ bán rồi có người mua rồi duythai ơi
Tiếc lắm ý

[T]rang.[O].[P];115775 nói:
Bạn iu cho mình hỏi , bạn tậu pé nài bi nhiu $ thía ?Dễ nuôi ko bạn . Thanks nhìu lém ^^Dog Eye
dễ ăn lắm bạn ạ ăn cái gì cũng được.VD: hoa quả ,thịt ,cơm,rau.....nhưng bây giờ bán rồi.Mình ko mua mà đi đổi,bà mình đi đổi nên mình chẳng biết giá cả hình như là ********đ bà nói thế.

Ngôn ngữ @, thành viên lưu ý.

[T]rang.[O].[P].ơi mình mua là 900.000đ đó,ăn dễ lắm cái gì cũng ăn được hoa quả cũng được.

nhớ TUTI!!!

Buồn buồn quá,thật ngu ngốc.Sao mình lại bán TUTI:wall::wall::wall:,bây giờ,giở ảnh ra mới mong tìm được người đang nuôi TUTI nếu gặp thì xin chuộc lại,nhưng bây giờ chỉ mong họ đọc được bài viết này và sẽ chăm sóc cận thận cho TUTIDog EyeDog Eye nếu có thể hồi âm thì mong sẽ nhận được tin nhắn:praying::praying:

dark_angel

chào các bác
sắp tới hội có đi off không thế, tui cũng có một chú cún con giống chihuahua 5 tuối màu đen, quanh khu tội nghiệp cún, nhó bé nên không có bạn chơi, các bác có off hú với nhé, để dẫn cún theo mà