• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em này là Mini-Rot hay là Fox

vietpetw

em này là giống gì chỉ với nhá ae,ai muốn sở hữu thì 0986629100 tphcm nha

Seedog

neu ma dinh ban. ban hay cho minh can nang cua cun nhe. minh se mua theo gia thi truong. khach hang nha minh cung rat thich thit loai cho ko ro nguon goc nay.

datmyn1999

các bác cho em hỏi : có phải chó rot lúc đầu có đuôi còn về sau mất đuôi đúng k?:)|

trantantai

Active Member
Một topic mà có 2 câu hỏi đều rất ngây thơ, mình không biết chấm ông nào giải nhất ông nào giải nhì nữa. Ngây thơ đều:)):)):)):)):))

thuan_rott

các bác cho em hỏi : có phải chó rot lúc đầu có đuôi còn về sau mất đuôi đúng k?
đúng thế, lúc đầu thì rott có đuôi, về sau mất đuôi thì cũng đúng nhưng là do tác đông của con người (cắt) hoặc có 1 số bé bị khiếm khuyết từ khi mới sinh :( người ta có thể cắt đuôi hoặc tai để chú rott trông "ngầu" hơn. muốn cắt tai hoặc đuôi thì thời điểm tốt nhất để cắt là khi chú rott mới sinh, nhưng bây giời mọi người có ý định muốn đưa chú rott của mình đi thi các giải đấu về rott thì sẽ không cắt vì sẽ vi phạm điều luật về cấm cắt đuôi vật nuôi ( chủ yếu vì lý do nhân đạo ).
em mới tìm hiểu về rott nên có j sai sót mong ae chiếu cố nha:-ss

tyson-hala

anh tài nói rot lai chihuahua thi không phải đâu vì xảy ra 2 trường hợp %-(
1- nếu cha rot + mẹ chihuahua thì không thể được vì chihuahua cái chỉ bằng súng của rot thôi , nếu cố quá thì sẽ chêt trong lúc sướng :)):)):))
2- nếu cha chihuahua + mẹ rot thì cũng không thể xảy ra vì nó không thể giao phối theo kiểu nào đươc , và sẽ chết thèm =))=))=))
nói chung cũng chẳng biết nó la giống gì nữa......... he he he..........

trantantai

Active Member
Nói đùa cho vui mà bạn, he he
Nói chung do mấy bạn này mới chơi rot nên cái gì cũng hỏi, giống mình nên bông đùa 1 tí mà :D:D