• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em là thành viên mới " girl". Chào các bác - Xin các bác giúp đỡ thêm.

Huynhchau

Tình hình là nhà em có vài chú Rottweiler xin các bác xem qua. Gồm có 1 chó mẹ và 4 chú cún - 3 cái 1 đực:

blackcatcat

con rott của bạn được bao nhiêu tháng rồi? mấy kg? sao trông bé thế? hay tại lên hình nhỏ nhỉ.
Cám ơn bạn đã tham gia :)

Huynhchau

Con rot của mình 2 tháng rưỡi nặng 7 kg chắc tại hình chụp nên nhõ chứ ỡ ngoài thì không có nhõ đến như vậy. Nó lanh lắm!

Chúc mừng có thêm 3 e dễ thương ,tính mỡ trang trại hay sau mà nuôi nhiều quá vậy ? À mà bạn ở đâu vậy mình thích giống này lắm ,có dịp giao lưu

boy_armani8x

Active Member
tình hình là như vậy, thế tình hình là nuôi hết chó con hay là bán hết vậy bạn ?

boy_armani8x

Active Member
tình hình là như vậy, thế tình hình là nuôi hết chó con hay là bán hết vậy bạn ?

thuan_rott

giống chó này về sau mất đuôi đúng k?
hok phải, muon mat duoi va tai thi phai cat, muon cat thi tot nhat nen cat tu khi moi sinh

Hiencun

Member
Xinh nhỉ. Cái hay đực vậy b. Sau này nó có tăng dân số. Thỳ gọi m vs nha. Hì