• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em cũng xin tham gia hội phó nháy cái nào!

Manonero

Member
Bác cho hỏi cô bé đeo kính là ai..sao mà xinh thế (em đang trong tình trạng độc thân...e he he :p)

Rất tuyệt, tạo dáng mẫu chụp khá đẹp. Rất vui khi box này cũng xôm ra trò.

@Mỡ: ;) :-c :silly:

em Đeo Kính là chị em, muốn la liếm à, nhưng mụ chị em kiêu lắm!!!!
Cô em ơi chú MAno muốn làm quen với chị gái thì cô em cứ nhất trí đi,kiểu gì mà MAno qua sông chả phải bắc cầu kiều....hihihi

oolala123

Member
Cô em ơi chú MAno muốn làm quen với chị gái thì cô em cứ nhất trí đi,kiểu gì mà MAno qua sông chả phải bắc cầu kiều....hihihi
Em là boy chứ không phải là "cô em" , muốn làm quen chị em thì hôm nào vác chó cho em duyệt, vui thôi rhick thi PM em nick lucnghi04 em cho nick chị em

oolala123

Member
mà hình như bác Mano có vợ rồi thì phải, dám bảo là độc thân , dám lừa em à!!!!

CHưa có vợ nhưng có cháu thôi,vẫn độc thân mà,ko dám lừa đâu.CHú em cứ yên tâm ,7 ngày trong tuần,ngày nào chú em cũng đc xem chó của anh Mano.....hihihi

oolala123

Member
Cứ sàng nhà em là phải mang chó sang đặt cọc không lại bắt cóc chị em đi thì chết!!!! he he, "kiểm hàng"

Manonero

Member
Ui...sang nhà ngại chết được. Hay là anh em mình hẹn hò nhau ngoài buổi Offline tới, rùi có hàng gì là Show lunnn....

Mà tớ thề danh dự là tớ chưa có vợ. Cháu thì rất nhiều nhưng con hổng đứa nào. He he he

oolala123

Member
Được rồi , bao giờ offline thì báo cho em, ma ông anh bao tuổi rồi, anh cũng học o TQ ạ