• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

E Ngao đầu tiên tại Việt Trì _ Phú Thọ

Adam&Eva

Member
Giới thiệu với mọi người đây là e Ngao đầu tiên đặt chân lên đất Việt Trì Phú Thọ nhà mình,E đấy mang về được hơn 1 tháng tẹo tèo teo ùi.E đó có nguồn gốc từ Thanh Hải- Trung Quốc,nơi có thể nói chó Ngao đẹp nhất TQ.E này mình mua giúp a bạn thân.Hôm nay úp ảnh e lên cho các bác xem,ảnh e đó lúc 3 tháng tuổi và khi mới về vn.Giờ e ý được hơn 4 tháng ùi,to và đẹp hơn nhìu ^^

Boo09

Member
hehe chúc mừng bạn nha....mặc dù không phải là đam mê Ngao nhưng mình cũng có được học hỏi 1 số ít kiến thức về biết thế nào là 1 bé Ngao đẹp từ các trại Ngao ở BK , thì nhìn ngay từ bức đầu tiên đã thấy đã mắt rồi....Chúc bé ăn mau chóng lớn...hy vọng được chiêm ngưỡng nhiều hình hơn từ bé

Adam&Eva

Member
tks cậu đã cm cho mình,mình sẽ thường xuyên up ảnh e bé đó lên.h e đấy đang thay lông nên nhìn hơi xấu.Mấy e này mùa đông nhìn mới là lúc đẹp nhất ^^

yoko1910

Member
Chúc mừng bác có ngao đẹp, bác có thể cho em số điện thoại or yahoo của bác để bao giờ có điều kiện em lên xem chú ngao của bác được không :X. E là em bồ kết tụi lông lá này lắm hihi

kuche

Member
bé ngao đẹp tuyệt vời bạn ạ. chắc phải tốn một đống tiền mới rinh được bé về phải ko?mình ở sài gòn chuyên chihuahua.chúc mừng bạn có cúm đẹp.

nybuyt

Member
Chú ngao này nhìn đẹp quá, bác ơi mua chú này bên đấy có đắt không thế a ??? em cũng thích dòng này nên đang tham khảo giá để mua. thanks bac nhiều ^^

Adam&Eva

Member
hì để e Ngao này nếu như bọn tớ có đk hoc bên đó nên mua về so với giá nhà mình cũng hok đắt đâu,vì thích giống này nên khoảng thơi gian bên đó bọn mình đã đi tìm tòi rất nhìu chỗ.Bạn nào thích có thể ll với mình,mình có thể giúp bạn.sdt của mình 0984678339

Sumi109

Member
Em này đang thay lông hả? Con nhà mình cũng đang thay lông nhìn trơ trơ trông buồn cười lắm, nhưng khoảng mấy tháng nữa chúng nó đẹp mê li ý nhỉ?