• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman 2 thí sinh tiếp theo.

tunganh kennel

Vietpet sponsor
chúc mừng anh tìm được những chú cún tốt!chuồng trại anh rộng nhìn thích thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

quy.da.hn

Member
giấy tờ đàn này của bác chủ thì đẹp nhưng sao e thấy khung xương có vấn đề quá

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
giấy tờ đàn này của bác chủ thì đẹp nhưng sao e thấy khung xương có vấn đề quá
Mấy ảnh trên là lúc mới bắt về lúc đó mới đc gần 3 tháng thôi.vì thế chưa nói lên điều gì

quy.da.hn

Member
khung xương của con chó là do yếu tố di truyền rùi, thời gian và chế độ chăm sóc cũng quan trọng nhưng không giải quyết được vấn đề đâu bác chủ ah! nó chỉ khắc phục được phần nào thôi bác chủ ah

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
khung xương của con chó là do yếu tố di truyền rùi, thời gian và chế độ chăm sóc cũng quan trọng nhưng không giải quyết được vấn đề đâu bác chủ ah! nó chỉ khắc phục được phần nào thôi bác chủ ah
ok.con chó mẹ nó cũng nhỏ nhưng mình sẽ khắc phục và hẹn bạn ngày chó trưởng thành