• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dachshund nhà mình nè! Các bạn cho ý kiến nhá!

sucker

Bé Bunny

Candy đại ka đây!

Bà bầu Bunny đang đắp mềm ngủ!

Bà bầu nằm ngửa dưới mọi hình thức! Tắm cũng nằm ngửa! Chưa từng thấy con nào như thế!

Bunny và đàn con mới hạ sinh hnay 15/9 (5 bé)

Các bác xem xong cho e cái ý kiến nhá! Thank!

thang_Q5

Active Member
Mấy chú cho con dễ thương quá ,thấy mà thèm chúc tụi nhỏ mau ăn chóng lớn :)):)):))

Tuy phong

Member
Chúc mừng bạn có 1 bầy lạp xưỡng dễ thương .
-------------------------

sucker

Cám ơn mọi người! Có điều hơi buồn vì 1 em quá yếu đã ra đi. Giờ chỉ còn 4 bé! Ăn suốt ngày ko ngừng nghỉ!

thanrau

Chúc các bé cún mau ăn chóng lớn nhé. Nhìn mấy em bé trông thích thật

sucker

Trong đàn chó này có 1 con chân huyền đề! Em mới phát hiện ra, ngay con em yêu nhất, quậy phá nhất, và nhất là thích giỡn với em lắm luôn! Hix khổ nỗi là đã hứa cho bà dì! Giờ tiếc quá, nhưng lời đã hứa ko thể rút lại!

longbeo

bạn còn con nào ko,bạn có thể để cho mình 1 con đc ko,mình muốn mua quá mà đi tìm mãi ko đc,nếu đc thì bạn có thể nt cho mình vào số 0944156789,mình sẽ gọi lại ngay

dòng dachsund này nuôi con rất khéo nên bạn yên tâm nhìn qua ổ đẻ mình thấy bạn bố trí là ok rồi!chúc đàn con lớn nhanh khỏe mạnh