• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cocker spaniel thuần 2,2tr/con

kimduc94

đây là mấy chú cocker spaniel thuần nhà mình, ai có muốn đem 1 chú về nuôi thì có thể liên lạc qua số đ.t 0978632376 hoặc có thể đến địa chỉ: 77/13 trần bình trọng phường 1 quận gò vấp để xem mấy chú chó nhà mình
lưu ý: đây là chó nhà nên các chú, các bác khỏi lo cái dụ nuôi đc vài ngày thì ngũm giống như ở các cửa hàng chó nhé.

Bạn ơi, nhà bạn có cocker thường xuyên không vậy, nhà mình cũng muốn nuôi một con nhưng không phải bây giờ. Nhà mình ở F7 Gò Vấp nên có thể qua nhanh được, mẹ mình sắp có em bé nên chắc phải qua năm mới có thể nuôi, nếu nhà bạn có thường xuyên thì tốt quá, mình giữ liên lạc để mốt tiện qua nha.
Cám ơn bạn nhiều.

À mà bạn ơi, có ai mua bé nào chưa vậy? Bạn có thể bớt chút không vậy, mình thật sự rất muốn nuôi. Cám ơn nhé...

kimduc94

nhà mình có 5 em, bây giờ còn 3 em màu nâu nâu ák. bạn có thể đến địa chỉ đó để nói chuyện với baba mình đc hong??? đển lấy tin ák màk, chứ nói trên mạng hong thỳ chúa cũg hk dám chừa nửa, có j bạn thôg cãm cho mình ngen... ^^~ còn níu bạn muốn nuôi như vậy thỳ vấn đề giá cả mình có thể để bạn giá tốt hơn, còn vấn đề thời gian đó thì mình hk dám chắc cho lắm nên bạn đến nhà mình ròuu ae mình nói chuyện cho dễ ngen...

Bạn ơi, nhà bạn còn bé lông vàng ở pic 4 không vậy?
Nếu còn thì t2 này mình qua vào buổi sáng được không?

nh0kkUn

Member
Bạn ơi... Hồi lúc 9h46 mình có liên lạc và nhắn tin cho bạn qua ssdt có 0810 ở cuối... Mong bạn hồi âm lại mình nếu có thể...!!!!!