• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cocker sài thành!!!

BenBoY

Member
uhm.mình xin được gia nhập hội CLB cocker off.hhihihi..hôm nay mình xin được giới thiệu bé dollar 2 tháng tuổi nhà mình.bà con coi rồi nhận xét dùm nghen!! :D bé nó rất ngoan.lại dễ thương nữa.mình nghe nói cocker màu đen hiếm lắm.nhưng hông biết có phải không nữa.
sad sleepy

look at me!!! teen dog

BenBoY

Member
uhm.bé 2 tháng tuổi rồi.^ ^ bé là đực.mình hông thích nuôi chó cái cho lắm.eheheh.cám ơn bạn đã góp ý.

nhìn thích quá. Mình cũng muốn có một em nhưng ko biết ở đâu. Ngoài Lê Hồng Phong thì lai nhiều quá mà giá lại tuốt trên mây, hix

rhinky

Member
ý kiến của tui

nếu theo sỉ số của đàn cocker trong forum mình thì màu đen không hiếm đâu bạn,nhìn sơ sơ nhà chị Ruby và chị Lan Anh cũng có 2 đàn đen mun rồi,rồi chị khuê nữa,mình thấy tỉ lệ này là 1~1 rồi,mình cũng thix cún đen lắm,khi nào off mang em nó theo nha bạn