• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 30.10.2011

tuanhd

Member
hôm nay mới là ngày 24 còn 5 hôm nữa sao mà lâu thế nhỉ.........................................

tuanhd

Member
UP nào.......................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tùng ơi hôm đó nhớ mang mấy em pit ra cho mình ngắm với nhé,chưa được nhìn thấy con pit nào của nhà bạn bên ngoài cả:)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
tùng ơi hôm đó nhớ mang mấy em pit ra cho mình ngắm với nhé,chưa được nhìn thấy con pit nào của nhà bạn bên ngoài cả:)):)):))
Mùa này dịch bệnh nhiều nên cũng lo chả dám mang đi đâu cả, mang đi cũng ngại lắm, chắc off mang 1 em đi cho vui

Chào ae, thấy mọi người thông báo 30 này có buổi ộp mà thấy dạo dực hết cả người, đã mơ màng nghĩ ngay đến viễn cảnh ngồi ôm chó ngồi giữa quần hùng, mặt mũi vênh lên một góc ..90 độ...sướng...Nhưng ngặt nỗi chó nhà mình tên là Rott nhưng lại là chó xịn... Vietnams, ấy vậy mà nhìn ngó khắp mấy buổi ộp của ae HP cấm có thấy VietnamDog nào cả, chả hiểu thế này thì có lạc lõng không, hay chẳng may ae lại cho là mình chơi trội??? thế mới gay, có ae nào rơi vào hoàn cảnh như tôi thì hô lên một tiếng nhé. Thank...thank...thank...!!!

_DIAMOND_1984

clb vietpet hp xin thông báo lịch offline 30.10.2011

1 . Thời gian và địa điểm :

* thời gian : 15 giờ 30 chiều chủ nhật ngày 30 tháng 10 năm 2011.
* địa điểm : Hồ an biên ( đằng sau đài tưởng niệm anh hùng liệt sỹ ) đường lạch tray _ ngô quyền _ hải phòng.

2 . Nội dung :

* chương trình tưng bừng hướng ứng offline tháng 10

vậy rất mong ace vietpet hải phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

thay mặt clb xin chân thành cảm ơn ..!!!

mr tùng : 0936978888
mr đại : 0914379588

thân... ./.
up>>>>>>up.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chào ae, thấy mọi người thông báo 30 này có buổi ộp mà thấy dạo dực hết cả người, đã mơ màng nghĩ ngay đến viễn cảnh ngồi ôm chó ngồi giữa quần hùng, mặt mũi vênh lên một góc ..90 độ...sướng...Nhưng ngặt nỗi chó nhà mình tên là Rott nhưng lại là chó xịn... Vietnams, ấy vậy mà nhìn ngó khắp mấy buổi ộp của ae HP cấm có thấy VietnamDog nào cả, chả hiểu thế này thì có lạc lõng không, hay chẳng may ae lại cho là mình chơi trội??? thế mới gay, có ae nào rơi vào hoàn cảnh như tôi thì hô lên một tiếng nhé. Thank...thank...thank...!!!
k sao đâu ông a ơi...chó xịn vietnam vác ra làm bạn vs Sát Thủ nhà a Tùng cho vui:)):))

Annam

Member
Tiếc quá

Mình có em Dobermann đang trong thời gian phục hồi Care khong biết có kịp ngày không

Nếu các bác thấy có con Dob ~6thang tuổi các bác đừng đáp gạch em nhé

_DIAMOND_1984

Tiếc quá

Mình có em Dobermann đang trong thời gian phục hồi Care khong biết có kịp ngày không

Nếu các bác thấy có con Dob ~6thang tuổi các bác đừng đáp gạch em nhé
Xin chào thành viên mới của VP HP, Chủ nhật bạn thu xếp mang cún ra chơi với mọi người nhé. Cảm ơn bạn đã tham gia và ủng hộ cho phong trào ACE Vietpet HP .

Natalia

Member
Lại sắp sửa có 1 buổi offline thú vị nữa rồi đây, thay mặt ACE VP Bắc Ninh chúc ACE vietpet Hải Phòng có 1 buổi offline thành công tốt đẹp, rất mong 1 ngày gần nhất sẽ có được 1 buổi giao lưu giữa 2 CLB chúng ta.

_DIAMOND_1984

CLB VIETPET HP XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 30.10.2011

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 15 giờ 30 chiều Chủ Nhật ngày 30 tháng 10 năm 2011.
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.

2 . Nội dung :

* Chương trình tưng bừng hướng ứng OFFLINE tháng 10

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 0914379588

Thân... ./.
UP nào....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chip

Bác không phải lo, hôm đấy nhà em dẫn theo em Mông Cộc , đảm bảo cũng Việt Dog 100% lun, dẫn em nó qua giao lưu với các bác cho vui chút :D

_DIAMOND_1984

Bác không phải lo, hôm đấy nhà em dẫn theo em Mông Cộc , đảm bảo cũng Việt Dog 100% lun, dẫn em nó qua giao lưu với các bác cho vui chút :D
CN này bạn cầm em nó ra chơi nhé......UP nào...!!!!!!!!!!!

Nhìn AE HP chuẩn bị offline làm mình cứ dạo rực nóng hết cả người...Chẹp chẹppppppppppp!!!!!!!!

_DIAMOND_1984

Nhìn AE HP chuẩn bị offline làm mình cứ dạo rực nóng hết cả người...Chẹp chẹppppppppppp!!!!!!!!
Cứ HP rạo rực rồi HD cũng chuẩn bị rạo rực anh nhỉ ??? Tháng này HD ko thông báo OFF hả anh ???? Thôi UP nào....!!!!!!!