• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuyên đề: Tranh vẽ chó Labrador & banner cho labs lover.

huyenmeo

Member
Cho em đang kí một chỗ trong CLB với ạ. Nhà em có một chú lab đen - em thật sự không biết năm sinh của Kito vì được cho. Hôm nào em post hình lên các bác giúp em xem sao nhé!

tuantv19

Member
Nhà chật nuôi Lab vẫn được bạn ạ, chỉ có điều là phải tập cho cún thích nghi với môi trường thôi, ví dụ : Bạn phải thường xuyên chải lông để giám thiểu việc lông bay trong nhà, bạn phải tập cho cún thói quen đi loanh quanh trong nhà, tránh chạy ra ngoài đường (nếu xích thường xuyên sẽ không tốt cho cún) ... Nuôi Lab vui lắm, lab thông minh và thân thiện, ít làm phiền hàng xóm ...

Cháu thấy cái Topic này lâu không ai hâm nóng . Nhân dịp 2011, Cháu mượn 1 số mẫu hình Lab có sẵn trong đây làm calendar 2011 . Vì cháu mù photoshop nên làm chay thôi =)) . Sorry nếu cháu có ăn cắp ý tưởng ạk :D

sonbim

Member
Cho em tham gia với ạ. Tuy là chưa có bé lab nào nhưng đang tiết kiệm để kiếm 1 em về chơi. Rất vui vì đc làm quen với các bác :x

kid13684

Mình cũng xin gia nhập hội yêu Lab, em Lab nhà mình mới được 2 tháng tuổi, đáng iu cực kì lun

titti

Member
em xin một chân, cuối năm nay em đã liên lạc bên chú Trung AC, định rước một em lab về nuôi :).

Còn hiện tại em đang nuôi 1 em lab tên robby, đực, thuần chủng, màu đen, 2 tuổi rưỡi. Tiếc là em ý hiện tại ko ở VN :)

kien1234

cho cháu xin 1 xuất với ạ em nhà cháu tên bell đc 9 tháng rồi ak đợt trước cũng may là có bác báu cứu hko thì không hiểu em nhà cháu sẽ đi về đâu hiện h em nhà cháu to khỏe :"> cảm ơn bác báu nhiều lắm ạ :)

Cho tôi xin đc vào hội,tên tôi là dũng 32 tuổi,chó của tôi tên Ken sn:18/9/2012 giới tính đực mầu socola.
Tôi rất vui khi các bạn mở ra clb labrador,tôi đang phân vân định nhập 1 con về nhưng khi có hội rồi thì tôi sẽ quyet định nhập luôn 1 con về để hop phần đẩy mạnh phong chào những người đam mê dòng chó này.đây là số đt minh : 0928983999. Bất cứ khi nào hội dao lưu ở đâu alo minh có mặt
Chuc phong trào lên đỉnh cao

Thanhthanh4553

Cho em hỏi con lap này của em mõm hơi bé. Không to lắm thì sau này chó to lên có đẹp không ạ ? :-ss

Labra102

Neu nuoi cho thi minh chi thich dong Lab thoi. Cho minh tham gia club only lab nhe. Truoc day minh cung co 1 em lab nhung em no khong may bi die som. Toi gio van con buon. Chi nhin anh Lab thoi cung thay vui roi. O:):x