• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuẩn bị offline đi các ACE ơi!

Tình hình là mình thấy Saigon Cocker Club dạo này cũng khá đông rồi nha! Và cũng lâu rồi Cocer của chúng ta chưa đi off riêng lần nào hết, toàn là đi chung với các club khác! Nên bây giờ mình mạo muội tổ chức 1 buổi offline cho Saigon Cocker Club nha! Hy vọng mọi người tham gia đông đủ nha!

Chúng ta sẽ off vào buổi sáng CN tuần này, tức là ngày 19/04/2009 vào lúc 9h tại công viên Gia Định nha! Các ACE nào k tìm được chỗ thì cứ phone cho mình ha! Mời các ACE vào update danh sách cho xôm tụ nha! Thanks all!

Danh sách tham gia offline:
1. Danny_Ruby - 0973602601 - Danny (có gì cứ liên lạc với mình ha)
2.
3.
4.
5.

rhinky

Member
bé Lylie nhà em đang "tá túc" ở Cần Thơ rồi,vậy em đi mà không mang theo cún được không trưởng nhóm.đi theo học hỏi kinh nghiệm.

Đi k mang theo cún cũng được mà, chủ yếu la mình giao lưu, hoc hỏi kinh nghiệm thôi mà! Welcome.....

rhinky

Member
cho em biết cái công viên đó ở đâu được không, mà sao thấy vắng tanh vậy nè trời, member cocker saigon đâu hết rồi!!!

Ngày mai Saigon Cocker Club sẽ off chung với Toy Dogs Club, vì Cocker đăng kí ít quá nềnminh sẽ đi chung cho đông vui nha! Sáng CN lúc 9h off tại cafe Aro trên đường 3/2, các ACE cứ chạy đến vòng xoay 3/2, Nguyễn Tri Phuơng sẽ thấy cái siêu thị to, đứng trước cửa siêu thị phone mình sẽ ra đón. Thanks các ACE nha!

rhinky

Member
có ai biết cách nào đăng kí dự thi ảnh mà cái anh bên toy dog hồi sáng có nói không,chỉ giúp em với,nếu được cho em đường link đa tạ nhiều

rhinky

Member
thấy hội người ta off đông vui quá trời,bên mình lèo tèo có vài que,làm ai cũng ngồi dòm,không chủ động được.thành viên cocker sài gòn đâu hết rồi,lần sau off các anh chị em đi đông hơn cho vui nghen.dắt các bé đi nhận mặt họ hàng rồi trao đổi cho vui.lần sau nhất định lylie sẽ góp mặt "anh tài" cho xôm tụ, sẵn tịên đi dòm trai kiếm chồng luôn,tới mùa rồi =)) =)).