• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chow chow mới khoe cả nhà đây

hnpetlove

Member

em này mình bắt về lúc 2 tháng tu.ổi đã nuôi được 1 tháng đã tẩy giun và tiêm phòng 1 mũi.các bạn xem và cho ý kiến nhé

thaivip

Member
nhìn em nó dẹp thật.Bác mua em nó o đâu đấy tình hình em nó hiên giờ thế nào rồi ạ.

long229kt

Member
Không biết lông bé nhiều như vậy sống ở Sài gòn có nóng quá không nhỉ? không biết đúng hay sai nhưng hình như là mấy chú show show thuần chủng đều có cái lưởi đen xì ? Chúc mừng bạn có một chú sư tử đẹp

mình cũng rất thích giống chó ChowChow ! Bạn có thể nhắn cho mình biết bạn mua em nó ở đâu và giá cả bao nhiu được không vậy? cám ơn ^^

hnpetlove

Member
sức khoẻ em nó hiện tại rất tốt các bạn à ăn thì vô đối mỗi tội hơi nghịch chút thôi.mình đã tiêm xong mũi 2 cho em nó hi vọng thay lông xong lông nó sẽ dài và đẹp hơn.thank all

hnpetlove

Member
hôm nay rảnh chụp mấy cái hình mới của em nó

vừa tắm xong,em nó đang thay lông,đang mọc lông mới nên lông không được dài lắm

em nó đến hôm nay được 6 tháng rồi,sức khoẻ rất tốt

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
em này hình như đang thay lông đúng không ah?? nhìn chân tay em ấy to nhìn thích thật.

mitngoc

Member
Đẹp quá......... thích quá...... Em rất thích chó mèo béo và lông xù :x Em này anh mua ở đâu vậy ạ? Giá có đắt k?

hnpetlove

Member
em này mình được ông anh tặng,hồi mới mang về lông dài đẹp lắm,đợt này đang thay lông nên lông hơi ngắn.

phananh2812

Member
cho mình hỏi không biết là lai như thế thì có rẻ không nhỉ, mình thích một em pitbull quá nhưng lai cũng nhìn được đấy nhỉ. nếu hoàn toàn là bully thì không thích lắm. nhưng mình cũng không hiểu là hai dòng đấy thì dòng nào hơn về giá trị và tính hung hãn, có bạn nào biết nhiều ve dòng này bảo mình với mình đang tìm mua một em. CẢM ƠN MỌI NGƯỜI

ducchec

Member
dòng này e biết ở hp đang có ng buôn về bán bác nào thích mua về hp e gt cho,nhưng e nói trước chó mua đây là chó trung quốc lên về phải tiêm phòng ngay,nếu k pm e qua nịk buonviai_hp