• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CHOW CHOW ở Hải Phòng - Đẹp lắm ^_^

Xin giớ thiệu với toàn thể ACE chàng CHOW-CHOW dũng mãnh nhà mình, cu cậu hơn 1 tuổi rồi, trông nhà thì :-bd:-bd:-bd, mời ACE cùng xem >:D<:D

LION_2009

Active Member
c

Xin giớ thiệu với toàn thể ACE chàng CHOW-CHOW dũng mãnh nhà mình, cu cậu hơn 1 tuổi rồi, trông nhà thì :-bd:-bd:-bd, mời ACE cùng xem >:D<:D

Em châu chấu này lên được lên mạng lúc nào thế . Trông vậy thôi rất hung đợt này of chú phải để anh dắt nó nhé . Nó đi cùng em Bắc hà đỏ lửa của anh đúng là 1 cặp . Chúng có họ hàng hay sao rất giống nhau nghe nói em này cũng gần 1 tuổi .

longkule

con chow chow của bạn đẹp đó , chắc con của bạn củng có hạng ở Việt Nam

minhmaru

Con này so với con Ngao Tạng của anh Lion thì con nào to hơn vậy? Bộ lông xù thế này, nếu em ấy không dữ quá thì được vò vò cái đầu chắc là thích lắm. :)

BinhHP

Member
Con này so với con Ngao Tạng của anh Lion thì con nào to hơn vậy? Bộ lông xù thế này, nếu em ấy không dữ quá thì được vò vò cái đầu chắc là thích lắm. :)
Con này chỉ bằng nửa con Ngao Tạng của bác Thắng thôi. Được cái lông xù nên nhìn trông to béo. Bạn muốn đến xem cứ nhờ bác Thắng dẫn đến. Nhìn phê lắm.

Cám ơn mọi người nhiều, e CHOW CHOW nhà mình nặng 32 kg thôi = gần nửa con Tây Tạng của anh LION :D, đúng là bọn này cùng dòng với Tây Tạng có khác tính tình cũng gần như nhau: trầm tính, trung thành với chủ (ít quen người lạ), mà được cái rất tình cảm :D:D

JameBondS

C

Bạn ơi ! CHú này của bạn đẹp thật nhà của bạn ở đâu vậy cho mình địa chỉ mình đến xem nhé . Bạn còn ảnh không send cho mọi người xem đi bạn . Ít hình quá

OK :D :wel: , mình ở Hải Phòng , số ĐT của mình là :0914821967, khi nảo rảnh thì qua nhà mình chơi, nhớ :-c alô trước nha. :D:D:D

chúc mừng bạn sở hửu 1 em đẹp, quá đẹp luôn, những vùng mát lạnh mới giữ được bộ lông đẹp. nóng như SG thì cho vô phòng lạnh thôi. tuy o phải to lớn như ngao tạng, nhưng cũng thuộc về dòng mini lion rồi.

liemhitle

Member
chài ui ! thái độ của chúng nó như là coi trời bằng vung ko bằng :D nhìn mặt sao mà thấy ghét

Ngôn ngữ @, thành viên lưu ý.

Jun0&Be3

Member
Cám ơn mọi người nhiều, e CHOW CHOW nhà mình nặng 32 kg thôi = gần nửa con Tây Tạng của anh LION :D, đúng là bọn này cùng dòng với Tây Tạng có khác tính tình cũng gần như nhau: trầm tính, trung thành với chủ (ít quen người lạ), mà được cái rất tình cảm :D:D
thế mà từ hồi nào tới giờ em tưởng Chow Chow nhỏ nhắn xinh xắn lắm....tội lỗi...Tội lỗi....!!!!
Nhìn con chó nhà bác đáng yêu thế....lại trông được nhà nữa cơ ah....giỏi thật :love struck::love struck::love struck:

mi_mi

Member
Chow chow với Ngao Tạng na ná giống nhau nhỉ! Hic! Em thấy khác nhau có chút xíu ở khuôn mặt

phb1990

Member
đại ka cho em hỏi .... chow chow này đại ka nhập ở đâu vậy ... em nghiền chow chow với ngao tây tạng quá mà k bik mua ở đâu .... đại ka cho em hỏi giá khoảng nhiêu được không ạ