• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CHo mình hỏi về boxer

Mọi người cho mình hỏi có ai mua boxer của chú tâm ở cù chính lan chưa? Ai mua rồi cho mình xin ý kiến đi ( chó ntn, là chó trung quốc hay nhà đẻ). Vs lại cho mình hỏi hiện nay giá 1 chú boxer khoảng bao nhiêu vậy? Mong mọi người giải đáp giúp.

Mọi người cho mình hỏi có ai mua boxer của chú tâm ở cù chính lan chưa? Ai mua rồi cho mình xin ý kiến đi ( chó ntn, là chó trung quốc hay nhà đẻ). Vs lại cho mình hỏi hiện nay giá 1 chú boxer khoảng bao nhiêu vậy? Mong mọi người giải đáp giúp.
về vấn đề chú tâm thì m nghĩ bạn nên tự tìm hiểu, vấn đề này tế nhị
bạn cứ tìm hiểu dần sẽ biết hết
còn về giá boxer thi m nghĩ sẽ dao động từ 4-8 tùy con kẻ vẽ hay k, màu mảng nnt, và tùy người bán
và tùy bố mẹ nó nữa
mình nghĩ bạn cứ tìm hểu kỹ, chúc bạn sẽ ttìm được 1 e ưng ý

blackcat111317

bạn cứ search sinhvatcanh là sẽ rõ .........

petcatba

ông đấy kiểu là cò dẫn khách thôi còn chó nhà ông ấy thì có sinh sản thực tế hay ko thì chịu,boxer mua ở đấy la bỏe lai bulldog đóa ,tok bi mắc bẫy 1 lần rồi,mua 1 em đấy về nuôi đc 1 năm thì em ay bi care chet hix ,tiền mất tật mang cõi lòng tan nát:(( lúc đầu tớ cũg ko bít e nó la lai bulldog dau ,may dc anh Thành của vietpet hp đến nhà chơi chi cho mới bit chứ :( khuyên bạn tránh xa cho ấy

ying80

Member
Tìm đâu xa bạn ơi, Hà Nội có Tuấn U23 , teokute , tí_bầu đó bạn. Sang Vietdog vào Fan Boxer là rõ ràng mấy tên này lắm<:p