• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho em tieu ra mau va hay ho khac giup em voi

k3nny

cach day 1 tuan em co bi mat 1 con cho nhat. sau khi em ra lhp chuoc lai dc be thi ve nha ngay dau be binh thuong nhung qua toi ngay thu 2 be bat dau di tieu trong nuoc tieu co mau va be hay bi at xi va ho khac ( giong mat nghen) cac anh chi ccho em hoi be bi gi va phai lam sao :((

Trường hợp này chỉ có BSTY khám trực tiếp mới cho bạn được lời khuyên.
Chúc cún của bạn chóng khỏe.

Viet_GSD

có thể chó bạn đã bị lây bệnh từ chó khác ngoài lhp,có thể bệnh ho cũi chó,nên giữ ấm cho cún,điều trị khoản 5đến 7j.chúc bạn vui

k3nny

đã đi chích ngày đầu về ban ngày thì sức khoẻ bình thường hay đuổi mấy con mèo nhà kế bên. nhưng tối đến thì như ông già ho khạc khụ khụ bệnh này phải mất bao lâu vậy

huycyber

có thể chó bạn đã bị lây bệnh từ chó khác ngoài lhp,có thể bệnh ho cũi chó,nên giữ ấm cho cún,điều trị khoản 5đến 7j.chúc bạn vui
:-" chó bị tiêu ra máu thì đem nó đi chích chứ tự chữa lỡ xui rủi thì sao