• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi mèo của em thuộc giống gì ạ ?

minh_cun12

Em là new mem nên có (j) gì sai sót mong anh chị giúp đỡ em. Nhà em có con mèo đen xù, mắt vàng, nuôi từ rất lâu (roài) rồi, bây h cũng (hok) không biết em nó thuộc chủng loại nào, mong a chị chỉ giáo Dog Eye

Diễn đàn Vietpet cấm sử dụng ngôn ngữ chat, bạn vui lòng tham khảo nội qui để không vi phạm nhé! Mod Phù Dung

[Thảo]

Mắt tròn to, vàng, mặt rộng, chân ngắn, cổ ngắn... nếu các đặc tính trên chính xác thì mèo của bạn là mèo lai Ba Tư. Tuy nhiên dựa trên khuôn mặt thì có vẻ là 1/4 đến 1/8 là Ba Tư thôi. Thân!

ki ki

Member
Mèo tây thường thì hiền lắm. Sao lại nỡ xích em nó nhìn tội quá bạn ạ.

Linhrin

Member
giống Mun là mình quá trời :|

giống đến 100% luôn ý :x

mèo bạn là mèo đực hay mèo cái vậy ?

kemkẹo

Member
cái xích to quá bạn ơi,mèo đừng dùng xích sắt thế chỉ cần dây vải là được rồi

cun0206

Member
bé này giống thằng Lu nhà mình ngày xưa lắm giống hệt luôn đấy bạn đừng xích bé vậy khổ thân bé quá

doanh_doanh

Member
bé đẹp quá, mình nghĩ là bé này là kết quả của mèo Ba Tư + Nga, hoặc Ba Tư + Anh lông dài