• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi giống chó này tên gì ạ?

abyss_luvz_rap

Tìm mờ mắt cả diễn đàn mà không biết xếp topic vào đâu, thôi thì em xin mạn phép post ở đây, mod đi ngang qua thấy không đúng chuyển hộ em với T.T

Tình hình là em có qua nhà một người quen chơi, nhà cô ấy có nuôi một em chó mà cô ấy bảo là chó nhật, nhưng mà chó nhật mà em thường thấy thì nó nhỏ và mặt ngắn ngắn cơ, còn em này thì cao to lắm @@, lúc ngồi cũng phải đến cổ em. Hỏi kĩ cô ấy cũng chịu không biết vì chó này là được ai đó cho.

Ai đó giúp em xem xem đây là loài chó gì với ạ, vì em muốn nuôi một em thế này :( Hik sr phát nữa vì lúc đấy em chỉ chụp được bằng máy đt hơi bị mờ

Con Lợn Lòi

Active Member
Giống này là giống chó lai bạn à, mà lai từ rất nhiều dòng khác nhau nên mọi người chắc khó ai xác định chuẩn được :(