• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho chó cái con

phuongcho

Tôi có con Chó cái ( chó ta ) 3 tháng tuổi, ai có nhu cầu thì tôi qua tôi cho nhé nhà tôi ở Trung Kính, Chị Phương Mobile: 0902791997

powerfull

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
up cho một tấm lòng. Trước cũng tìm chó cái, nhưng giờ em đực giữ quá, không nuôi thêm được

phuongcho

Up.................................................................................................

Chị ơi đừng có cho Thằng MECSADEC bên yeuthucung nó nc bố láo lắm qua đây xin chó e nghĩ nó xin về để thịt đo chị , đừng giao chưng cho ác nha chị
Chúc bé Tim đc nhà mới 8->

banghoiks

Member
chio em xin dc ko ạ 099 6574 002
em nói thật chị đừng cho thằng đó,nói chuyện thì bố láo. xin chó xong về bán hoặc đổi lại.nó vừa đăng bán chó vừa xin chó đó. em nói thật không thù hằn gì với nó đâu

phuongcho

OK. Cảm ơn các bạn đã nhắc nhở mình, nếu số máy đó gợi tới nhất định tớ sẽ không cho đâu.

hieu2011

chị ơi em muốn nuôi một chú giữ nhà ,mua ở chợ 2 lần đều bị ốm,tiếc đưt ruột chị để em chăm nó nhé hàng tháng em up ảnh em nó lên trên này một lần để chị xem nó lớn ra sao 01257959663

banghoiks

Member
đúng la suy nghĩ của bọn "ngu" ngta nuôi 1 con chó đến khi ko nuôi đc nữa vi gia đình chi cho nuôi chó con thi ngta bán đi, ra đường oto đâm chết mẹ mày đi thằng súc vật. bố mày đây ma la loại người nuôi chó lớn rồi bán thịt thi lên đây rao bán tế mẹ mày ah. ngu nó cũng vừa phải thôi đầu oc con phương chủ topic voi thang chó chết banghoiks chi để moc toc thôi ah ma cung ko nghĩ đc dieu đơn giản như thế
thế bạn nói chuyện thế này gọi là lịch sự à,lúc xin thì bạn ơi cho mình xin,lúc không được thì chửi.Mình cũng chẳng rảnh đậu mà ngồi nghe bạn chửi.Mình nghĩ chắc bạn là 1 con người thiếu tình thương của ba mẹ rồi =)),và không được đi học:)