• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó hoang tìm cha

ChiDau

Member
Vào một đêm đẹp trời ,trăng thanh gió mát em chó cái nhà mình trốn nhà đi hoang.Hậu quả 1 tháng sau bụng em nó chần dần, và hạ sinh được 5 em chó con ( 4 đực 1 cai) , do là chó cỏ nên mình cũng rõ các em nó thuộc giống chó nào.Mong các bác tìm giúp nguồn gốc của các em nó.

Em đực đầu đàn nhìn cũng rất dễ thương

Cám ơn các bạn đã quan tâm

ChiDau

Member
Chào các bạn

Đây là hình ảnh mới của các em nó

Tên này rất ngoan cố, nhất quyết không khai bố bọn nhỏ là ai:waiting:

Có cại mồn nó vẫn khọng khai:wall:

ChiDau

Member
Cại mồn

:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

Tony_Nghia

Member
huhu nhìn mặt mẹ nó buồn thiu thiu.
Chắc nhớ bố của lũ con đây mà ( huhu giờ này anh đang ở đâu sao để em 1 mình bị chủ nó cạy mồm em nè)

kimvinh

Member
nhà bạn ở Q mấy P mấy vậy bạn ? nhìn con đực đầu đàn cũng đẹp quá

ChiDau

Member
Chào các bạn

[SIZNhà mình ơ Q.Bình Thạnh TP HCM, đố các bạn vậy chó cha của các chú chó trên màu gì?????:-bdAi đoán đúng có thưởng;)E="4"][/SIZE]

ChiDau

Member
bạn la người chiến thắng

vậy theo mình là đen,!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Bố bọn trẻ màu đen, giống em chó đen này.hi hi không biết em nó có ngoại tình với ai nữa không mà lại có 1 em lông trắng:)):-bd

SheraLinh

Member
Vậy là bác chủ thớt biết bố bọn chó mà phải không??? đâu phải là không biết đâu
cũng hay thật đấy, 3 con 3 màu khác nhau