• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chim bồ câu

truongchoi

em chào cả nhà.nhờ cả nhà trong forum giúp em với ạ.tình hình là em co nuôi mấy chục đôi chim bồ câu pháp.em nuôi theo kiểu công nghiệp, nhưng ko biết sao mà tỉ lệ trứng nở ra con lại ít ạ.vừa rùi trứng ung phải đến 50% ý ạ.nhờ cả nhà giúp em với ạ.

anhtuan2b

Chứng ung ăn ngon hết chê, bạn cung cấp thêm dịch vụ bán chứng bồ câu lộn nửa thì hết ý luôn. He :))

truongchoi

bạn này chắc đang kinh doanh trứng câu lộn đây.ko biết giá có được ko nữa.��������

truongchoi

thanks bạn nhé.mình thấy cả 2 th đều đúng.chỗ nhà mình nuôi có mấy con gà to vào nhặt thức ăn rơi vãi.

truongchoi

nhờ các mem giúp đỡ với.mình đang chuẩn bị phòng bệnh cho đàn chim của mình, ko biết là cho uống vắc xin hay là tiêm thuốc vắc xin tốt hơn nhỉ? Mình mới nuôi được nửa năm.