• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua mới tinh!

Lin Lin

ôi trông yêu quá đi mất ... thích Chihuahua cực kỳ ... đẹp quá chị ơi :p

VLaTa

bé này giống y bé nhà mình, trắng tinh, nhưng bé nhà mình ăn suốt ngày mà sao ko tròn được như bé này

ngọc ngọc

em cảm ơn mọi người đã có lời khen.bé yêu của em được 4,5 tháng.nghịch cực kì.cho nó ngủ cùng mà nó cứ cắn tay đau kinh khủng.bé của em ăn đủ thứ,rất tham ăn.trong ảnh chắc do vừa ăn no nên nhìn bụng tròn xoe chứ ở ngoài bé cũng người mãu lắm.chỉ mỗi tội nghịch kinh khủng.

Anhcv

Member
Không biết có đúng không nhưng theo kinh nghiệm của mình thì em này lớn lên sẽ có màu vàng kem. Màu trắng tinh thì toàn thân trắng râu ria và lông trên lưng, chân trắng hết.
Em này nhìn dễ thương ghê. Mình đang kiếm thêm 1 em gái màu trắng về làm vợ thằng Sun quẹo cổ ở nhà. Nó vẫn chưa biết yêu các bác ạ. Thương lắm.

ngọc ngọc

Hôm nay lại post thêm ảnh khoe Tutty với mọi người này, yêu lắm.

Rất thích xem TV nhé, nhất là hoạt hình!

loantse

Member
Bạn ơi bạn mua em này ở đâu vậy ?? Mình cũng đang tìm nuôi 1 em nhưng mà không bít mua ở đâu . Bạn có thể chỉ hộ mình đc kô .

ldhanoi

Member
Bạn ơi bạn mua em này ở đâu vậy ?? Mình cũng đang tìm nuôi 1 em nhưng mà không bít mua ở đâu . Bạn có thể chỉ hộ mình đc kô .
Lúc trước trên 4R cũng có người bán đó bạn, mình cũng tìm ở trên đó mua mà, anh ấy ở đê Gia Lâm, hình như nick của anh ấy là longhanoi868 thì phải. À, bạn xem link này nhé
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=17962
nhà anh ấy mình thấy nhiều cún lắm, bạn thử liên lạc xem, nên gọi điện thì sẽ có câu trả lời nhanh hơn là PM.
Chúc bạn mau tìm được cún yêu!

ldhanoi

Member
Càng xem càng thấy yêu Tuuty nhà mình, khi minh viết bài thì bé vẫn nằm trong lòng mình và ngủ say xưa đây!