• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua Màu đen Mới Của Mình ACE Cho ý Kiến Nha

taixin

Member
mình mới mua em chihuahua màu đen con đực rất dữ ( mình thấy nó hình như có lai fox thì phải ) mấy bạn rành về chihuahua đánh giá giúp mình nha

thằng cu dễ thương ghê..nhìn cái mặt lém và quậy lắm đây, theo mình thì em nó là chihuahua... em này tam sắc , xinh đáo để..chia vui với bạn nhe, chúc bé mau ăn chóng lớn ..

kimphu79

woao!Trông lanh ( wá )!Chắc khôn lắm!Con này dữ phải rồi!Nhìn là thấy!
Thưong ( wá ) đi

taixin

Member
mấy bro cho mình ý kiến nha không biết nó còn lớn không nữa mình nuôi được hơn 6 tháng

kimquy2109

chó bạn rất đẹp.màu lông rất giống chó cái nhà mình.theo mình nghĩ thì em nó là chihuahua đó bạn.đây là e cái nhà mình

yeucho89

Member
bạn nên cho thêm cân nặng độ tuổi đi thì dễ đoán hơn,thêm 1 cái ảnh chụp nghiêng nữa.dù sao thì bé cũng rất xinh dù lai hay không?

bin heo

Member
Bo nhà mình mới đem về 3 tháng nặng 500gr , bây giờ 1 tuổi rồi dài khoảng 2 gang tay,cao khoảng 1 gang , nặng khoảng 3kg vì mập chứ bé không dài thêm nữa,thấy Bo có giống bé của bạn không ^_^