• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chị RUBY của nhà TheQuang .

duclinh87

Member
chó con đẹp quá anh ạ tình hình đực cái thế nào hả anh đã xuất chuồng đc chưa ạ

TheQuang

Member
chó con đẹp quá anh ạ tình hình đực cái thế nào hả anh đã xuất chuồng đc chưa ạ
chào-duclinh87-
báo cáo để các anh em được rỏ ,tình hình các em nó ngày hôm nay đã được 4 tuần tuổi,phong độ tuyệt vời.chỉ có một thị mẹt mà thôi,

TheQuang

Member
TheQuang cập nhật hình ảnh của các bé cho ACE xem nè .Các bé ăn nhiều , ngủ nhiều và ... :))(vấn đề tế nhị ấy):))...cũng nhiều !!!

** Anh cả :

*** Anh trai thứ :

***Còn bé này là "THỊ MẸT "

đẹp quá anh THEQUANG...hồi sáng có qua anh TRINH xem...chó con chừng hơn tháng tuổi mủm mỉm dễ thương lắm...hình như chỉ còn 1 thị mẹt,hay để em nó ở giá:D:D

TheQuang

Member
đẹp quá anh THEQUANG...hồi sáng có qua anh TRINH xem...chó con chừng hơn tháng tuổi mủm mỉm dễ thương lắm...hình như chỉ còn 1 thị mẹt,hay để em nó ở giá:D:D
hi FAT-cảm ơn em đã có lời khen,anh định giữ em gái lại làm giống em à,nên có mấy người hỏi anh vẫn chưa có ý gã em nó,vì em nó rất đẹp ,anh còn đang phân vân.....

Ngo.Huy

Member
Baby Bull của anh TheQuang đẹp quá,trông mấy anh trai thì nhìn ngầu ghê chẳng giống với em gái nó chút nào ,nhìn mà thấy thương ghê .Chúc em thị mẹt còn lại của anh mau ăn chóng lớn nha :D

MinhVL

Member
Trông thằng cả nhà bác mặt gian quá, trông như đầu gấu, 2 vệt trắng trên đầu thấy đã dân anh chị rồi, mắt quá gian! thằng trai thứ thì quả là ok! đẹp trai hết sảy_XMEN, cô nàng út có cái đầu trắng nữ tính ghê, chúc bác có đàn chó đẹp!

***Còn bé này là "THỊ MẸT "

Thành viên mới vào và đang chiêm ngưỡng lại hình ảnh của các chú cún con của anh TheQuang, dù trễ nhưng em xin chúc mừng anh, mấy bé rất đẹp nhìn rất mạnh khoẻ :love struck:

Em mê BullDog lắm, khi nào có dịp em sẽ vào Sài Gòn ghé thăm , được không anh TheQuang Dog Eye

Chào anh Thế Quang, chúc anh sớm có thêm 1 đàn Bull con nữa :D nhìn tụi này em mê quá :) nghe anh chịu cho trả góp, làm mừng hết ngủ luôn quá, hihihi
Chúc anh sớm có 1 đàn Bull con khoẻ mạnh và đẹp :)
Thân ái