• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú chó trung thành được tặng răng vàng

Một nha sĩ ở Bosnia cho biết anh thưởng cho chú chó trung thành của mình một chiếc răng giả bằng vàng.

Milan Vujnovic cho biết sau nhiều năm chăm sóc răng cho khách hàng, anh nhận thấy người bạn tốt nhất của anh xứng đáng một phần thưởng giá trị - một cách nói lời "cảm ơn".

"Tôi trồng một chiếc răng vàng trị giá 120 USD cho chú chó săn nhỏ của tôi. Tôi làm điều đó không phải vì răng của nó đã hỏng mà đây là bằng chứng về sự biết ơn của tôi đối với chú. Chú là người bạn, nhân viên tốt nhất, lại còn trông nhà cho tôi nữa", anh nói.

Vujnovic cho hay anh không sợ chú chó, tên Baron Atos 9 tháng tuổi, sẽ bị đánh cắp bởi chú rất dũng mãnh. "Nó không phải là một con chó dễ bị lừa", anh nói.

H.N. (theo AFP)

(Theo_VnExpress.net)