• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó "tình yêu" - cạnh tranh cùng bé Vịt của bác Lâm Manoreno

trung2t3c

Active Member
Chắc các bác cũng ko lạ gì vụ 1 chú chó dòng chinhuahua ở nước ngoài sinh ra đã có đốm lông trên người , bác Lâm nick Manonero cũng có 1 con có hình trái tim nhưng lại là dòng S.B to tướng.
http://www.vietpet.com/vietpet/modules.php?name=News&op=viewst&sid=177

Hôm nay 2T sẽ làm nở mày nở mặt dòng chó chinhuahua Việt Nam nói chung và hội TDC Sài Gòn nói riêng.
2T cũng có 1 con, chẳng biết đẹp xấu nhưng cũng có trái tim trên người.
Nhìn rất là "phình phường" :D

Nhưng trên lưng thì............:-bd:-bd

Con này em mà mang về tặng bồ nhí (giấu bà xã:p) là hết ý :-bd:-bd:day dreaming:=))

ectasy

Member
anh Mỡ đâu rồi, có người cạnh tranh rồi kìa. bé vịt có thêm đồng hương có đốm trái tim. hi hi hi:))chúc mừng bác Trung2T có bé đẹp nhé . VP nhà ta lại càng phong phú rồi. hi hi hi

@Trung: em nó ở đâu ra vậy bạn?có em nào giống vậy chỉ cho nhóc nhé! nhóc mua tặng cognac:D

Kuppi

Active Member
@Trung: em nó ở đâu ra vậy bạn?có em nào giống vậy chỉ cho nhóc nhé! nhóc mua tặng cognac:D
Hey Lâm! Anh đã nhắn mail đăng ký Trung2t3c đặt mua em này tặng riêng Cognac để tham gia Togdogs Club nhà mình, sao em cạnh tranh anh nhanh vậy!

Ok, anh em mình thi xem ai tặng được cho Cognac nhe! Mình đang vào Topic : Chó "Tình Yêu" mà!

Nhìn kỹ đi nha! Trên mình em nó luôn mang theo trái tim và dấu chân chó đấy. Lúc nào cần Tim thì dùng tim, Lúc nào cần Cắn thì dùng cái kia! SángTối hội tụ.

huyengaxl

Member
Giống "bạch cẩu hoàng đầu thân bối nguyêt " nhỉ,con này nhìn cũng hay hay.....

Hey Lâm! Anh đã nhắn mail đăng ký Trung2t3c đặt mua em này tặng riêng Cognac để tham gia Togdogs Club nhà mình, sao em cạnh tranh anh nhanh vậy!

Ok, anh em mình thi xem ai tặng được cho Cognac nhe! Mình đang vào Topic : Chó "Tình Yêu" mà!

Nhìn kỹ đi nha! Trên mình em nó luôn mang theo trái tim và dấu chân chó đấy. Lúc nào cần Tim thì dùng tim, Lúc nào cần Cắn thì dùng cái kia! SángTối hội tụ.
vậy là nhóc hết cơ hội rồi:(( thôi thì đành nhường cho anh Kuppi vậy:wall:

ectasy

Member
mấy cha này tranh thủ topic của người ta để tranh giành đón bé tình yêu về tặng cua gái hả =))

Kuppi

Active Member
vậy là nhóc hết cơ hội rồi:(( thôi thì đành nhường cho anh Kuppi vậy:wall:
Không được ngã ngựa nhanh như thế chứ nhóc! Ngồi dậy, lên yên, chiến đấu tiếp vì Dấu Chân Chó và Tim Tình Yêu

trung2t3c

Active Member
:wall::wall::wall: bó tay cha Quang và cha Lâm, tung qua hứng lại thấy ớn.Bà xã tôi mà vào đây đọc thì chỉ có nước đào lỗ trốn vì 2 người quá thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T-Rex

Member
Hồi xưa đã có làn tớ thấy một con chó ta đầu vàng mình trắng, lưng có đốm, khi đó chỉ thấy nó buồn cười vì trông giống con mèo vá.bây giờ mới biết là chó quí "bạch cẩu hoàng đầu" :D

Manonero

Member
Ớ...hay quá hay quá. Cái dấu chân và trái tim kết hợp rất ngộ nghĩnh. Em này giới tính ra sao hả các bạn ơi?? Nếu là gái, xin phép cho Mỡ nhận làm '' con dâu '' cho thằng Vịt nhé :D :D :D :D :D ! He he, nếu là trai thì cho kết nghĩa vườn đào ( đào hay mơ cho nhiều lá nhỉ )

Nếu là gái thì :D :D ..2 đứa phải cho ra lắm trái tim lắm đấy. :D :D :D

p/s : Nhìn cái ảnh hồi bé của thằng Vịt mà bồi hồi quá, hồi đó bé bỏng dễ thương lạ. Còn bây giờ.... :( ...haizzz

trung2t3c

Active Member
báo cáo bác là bé nhà em là giống CÁI :D nhưng mà kết sui với bác thì chết con gái nhà em mất, Nam Bắc xa cách mà bé nhà em thì lớn lên cũng chẳng bằng 1 cái chân của thằng Vịt nhà bác nữa là =))Đêm tân hôn có mà ........lọan- án mạng xảy ra :D :D :D