• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó PQ của Hgwellshp nè

hgwellshp

Member
Khất các bác mãi, em PQ trước của Hgwellshp mới bị ra đi rồi nên bây giờ mới có cơ hội post vài bức hình của một em nhi đồng khác và cả phụ huynh của em nó nữa. Cháu này mới được 2 tháng tuổi thôi, các bác cho em hỏi luôn là 2 tháng tuổi thì đã tiêm phòng được chưa nhỉ????

hgwellshp

Member
Còn nhiều hình lắm nhưng em phải đi một tí đã, tối về post tiếp, mong các bác ủng hộ nhé!

hgwellshp

Member
Chú PQ bố này đã được 4 tuổi rồi đấy, dạo này phải lao động cật lực phục vụ mấy bác đến xin giồn nên chú hơi gầy, chỉ có cái của quý là to thôi, hic hic...

hgwellshp

Member
Còn đây là phụ mẫu của em Bờm, chị này mới đẻ nên nhìn hơi tã, nhưng xí xớn lắm, em chụp ảnh mà cứ lồng lên.

dunghpengineer

chào bạn .bạn lấy giống nhà chú Nam là chuẩn rồi đó .hôm nào post nhiều ảnh lên nhé cho anh em chiêm ngưỡng.

con PQ bé này màu lạ nhỉ , mỗi tội xoáy hơi ngắn với lại bạn hgwellshp chụp cho ảnh cái mặt đi xem em nó trông nó có tuấn tú không:))

hgwellshp

Member
Ah, anh cũng biết con PQ nhà bác Nam hả??? Anh có hay tới đó không??? Sao em không biết anh nhỉ??? Hình như có lần em nghe bác Nam nhắc tới anh rồi thì phải. Hôm nào gặp nhau anh nhé. Thể theo yêu cầu của anh, em post thêm vài bức nữa:

vẫn chưa nhìn rõ mặt mà , hgwellshp cố gắng chụp vài tấm hình nữa đi

P/S : hic em viết nhầm các mod xóa hộ em 1 bài nhé

dunghpengineer

Em ở đâu vậy ? anh bận quá lên cũng ít qua nhà chú chơi được ,đi công tác suốt mà.mà nhà anh cũng đang nuôi một cún con nhà chú NAm đó .chú tặng anh mà .bao giờ về HP anh sẽ liên lạc .mà con mẹ em mua ở đâuvậy?

dunghpengineer

Em có đến nhà chú Nam gửi lời chào chú cho anh nhé .bao giờ ra hp anh sẽ qua nhà chú chơi.mà con cái nhà em vừa rồi đẻ mấy chú vậy.?Anh tên Dũng .còn em?

hgwellshp

Member
Em tên Hoàng, anh ạ. Chó mẹ là do ông cậu em mua ở tận đảo về đấy, nuôi một thời gian trên HN rồi chuyển về dưới này cho bác em nuôi. Lần trước em cũng nghe bác Bình, vợ bác Nam nhắc đến anh. Bác ấy bảo anh cứ khen con chó đực đẹp, còn bảo hôm nào chụp ảnh post lên mạng. Không ngờ em và anh tham gia cùng forum. Lứa vừa rồi nó đẻ 4 con nhưng chết mất 2, bán đi 1 còn lại mỗi con em để nuôi, con cái. Chú cún nhà anh có to không???

hgwellshp

Member
Cái xoáy của nó giống con bố nhỉ anh nhỉ. Nhưng không biết có to như con bố không, ảnh anh chụp tư thế ấy không thấy rõ được, hôm nào làm vài kiểu nữa anh nhé!