• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó PQ 4 tháng nhờ các bác đánh giá

Chết cười ông Thủy này, khéo ghê cơ. Khen một hồi rồi kết luận "hệt như cu Rô nhà em" (sao ko nói gần bằng cu Rô nhà em cho bõ công?)
Đúng quá! chú Thuỷ cần rút kinh nghiệm ngay chó nhà anh đẹp gần bằng chó nhà chú nhé. Cám ơn

Con Lợn Lòi

Active Member
Hi anh!

Ôi chó đẹp quá! Nhưng con này tai dựng mà bụng xệ hơn con Bop a Tuan ơi!^^:)
Em Bop được tầm 25kg bác ạ, mạnh khoẻ, thính, thích nghịch, siêu chạy nhảy;), bắp đùi sau rất "căng" :love struck:và đã có dấu hiệu " trưởng thành" rồi bác ạ!:love struck:
Chúc bác vạn sự tốt lành!

Ôi chó đẹp quá! Nhưng con này tai dựng mà bụng xệ hơn con Bop a Tuan ơi!^^:)
Em Bop được tầm 25kg bác ạ, mạnh khoẻ, thính, thích nghịch, siêu chạy nhảy;), bắp đùi sau rất "căng" :love struck:và đã có dấu hiệu " trưởng thành" rồi bác ạ!:love struck:
Chúc bác vạn sự tốt lành!
Ôi nếu bụng xệ thì anh phải nghiên cứu lại cách chăm rồi :)):)).
Con này ăn uống kén lắm nhiều lúc cũng thấy bực mình với nó.
Con Bốp của chú có trông nhà tốt không?

Thủydx

Member
Chết cười ông Thủy này, khéo ghê cơ. Khen một hồi rồi kết luận "hệt như cu Rô nhà em" (sao ko nói gần bằng cu Rô nhà em cho bõ công?)
Mà cũng chết cười cái ông Vũ Nguyễn này, nội soi tôi ghê quá, nhưng ông không để ý, tôi thấy người sang bắt quàng làm họ cũng có chọn lọc thôi nhé. Tôi chỉ kêu là hai con giống nhau ở cái đuôi và cái dáng. Còn để so sánh hai con chó còn rất nhiều điểm nữa mới kết luận được con nọ hơn con kia ông ạ, ví dụ như xoáy, da, lông, đầu thủ....
Còn cái khoản chó của ta là nhất thì ông nào chẳng nghĩ thế, có riêng gì tôi, ông Vũ, Nguyễn nhể:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Ôi nếu bụng xệ thì anh phải nghiên cứu lại cách chăm rồi :)):)).
Con này ăn uống kén lắm nhiều lúc cũng thấy bực mình với nó.
Con Bốp của chú có trông nhà tốt không?
Trông nhà siêu tốt anh ạ! không bao giờ biết gần người lạ, rất độc lập. Độ thính tương đương Doberman, độ cảnh giác thì chấp Dobe một mắt. Mọi người nói dòng PQ ăn đứt chó becgie em nghĩ cũng có lý.
Mà con Bốp đó Bác đừng nói của em, em thấy thế nào ấy, em vẫn coi của 2 ae mình cùng nuôi hì:):D

Hi Con loi loi !
Hôm nào rỗi rãi anh và chú về xem tình hình con Bốp thế nào nhé, nếu nó còn nhận ra anh thì anh mượn chú mang về chơi vài hôm haha

Thủydx

Member
Chó nhà bác Tuấn đẹp quá, mỗi tội bác lười quá, không cho nó chạy, biểu hiện: móng chân hơi dài, hơi béo, cơ không nổi rõ, và ngực, vai hơi hẹp. Đề nghị cải thiện ngay:D. Em vẫn kết cái dáng và bộ lông thuần màu của con này. Cho nó luyện tập đi bác nhé:-bd

Chó nhà bác Tuấn đẹp quá, mỗi tội bác lười quá, không cho nó chạy, biểu hiện: móng chân hơi dài, hơi béo, cơ không nổi rõ, và ngực, vai hơi hẹp. Đề nghị cải thiện ngay:D. Em vẫn kết cái dáng và bộ lông thuần màu của con này. Cho nó luyện tập đi bác nhé:-bd
Nhất trí với ý kiến của chú đợt này anh sắm cái xe đạp địa hình để tập và cho chó chạy theo phấn đấu cả chủ và chó giảm béo và có một thân hình cường tráng :)):))