• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó mẹ và chó con bị bắt.xin 1 e cún con về nuôi-HN

nhimchibi

Chó mẹ và chó con nhà mình vừa bị bắt.mong là họ bắt đem bán làm vật nuôi chứ đừng bắt làm thịt:(. MIU đẻ CHUN vào đúng ngày mẹ mình đẻ bé Bi(3 chị em nhà mình mỗi đứa cách nhau 10 tuổi) thế nên CHUN rất đặc biệt với nhà mình.CHUN và MIU bị bắt,gia đình mình rất buồn.nên mình lên đây mong bạn nào có cún con muốn tìm chủ mới cho nó thì hãy cho mình. Mình hứa sẽ chăm sóc nó thật tốt. Mong lời hứa này sẽ k bị thất hứa lần nữa vì MIU là con chó mà mình đã được tặng từ 1 bạn ở trên diễn đàn. Thành thật xin lỗi chủ của nó vì đã làm mất MIU và CHUN.
Mình tên là Ngọc,nhà mình ở Bạch Mai-HN. Bạn nào muốn cho mình e cún thì xin liên lạc vào số Dt:01633636428. Mình sẽ đến tận nơi đón e ý. Thật sự cảm ơn mọi người.