• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó H'mông cộc sa pa

liensapa

Member
Cu cậu này thường trú tại bản H'mông "sả xéng" cách nhà tôi 5 km

Cu cậu này chủ nhà nhất định không bán vì " Con thích quá không bán"

liensapa

Member
Chú này chụp tại tt sa pa

Kho tu liệu H'mông côc còn nhiều nếu các bạn quan tâm tôi s­ẽ tai thêm

Vladavia

Member
Quá quan tâm ấy chứ bác Liên!
Chủ nhà ko bán âu cũng là lẽ thường tình thôi, chó khôn mà. Nhưng khi anh em ta khoanh vùng được đối tượng rồi thì cứ theo dõi, kiểu gì chả kiếm được đàn con của nó.

liensapa

Member
Tôi cũng đang chuẩn bị r­uợu, thịt để nhận anh em rồi. Vụ này tôi kéo cả cô giáo "Vợ" hõ trợ

liensapa

Member
" Em có Ba và em có Mẹ" Nếu được chăm sóc tót hơn em xẽ đẹp mã

anh Liên ơi, quan trọng là mấy em đó đã bị thiến chưa ý chứ? sao tụi này tai k0 vểnh lên được nhỉ?

TaiVenh

Active Member
Ảnh hay quá. Thêm đi bác Liên ới ời.

Cá nhân em thì thích em màu đen hơn, cái đuôi của nó quá đẹp. Hơi tiếc bị quả tai cụp.

Em vàng thì có quả bờm trông gấu phết.

liensapa

Member
Em này hiện đang nuôi con nhỏ và đã được khoanh vùng

Nếu để làm nái thì tạm được vì tai cụp.

liensapa

Member
Còn thằng này chỉ thiếu cái đuôi cọc, thế mới đau chớ lại.

KimCuong

Active Member
Chắc sang tuần em phải phi lên Sa Pa gặp bác Liên thôi.

Xem không biết có đưa được em nào về nhập Hộ khẩu Hà Nội không đây.

Bác Liên Sa Pa nghe rõ trả lời nhé!!!

liensapa

Member
Chú có đi bản được không? Anh đã khoanh vùng được khoảng 20 chó H'mông cộc kiểu giif chẳng chọn được một cặp

TaiVenh

Active Member
Chú KC trước khi lên Sapa nhớ ghé qua anh để lấy bộ sách huấn luyện của VP gửi tặng anh em Tây Bắc nhé.

TaiVenh

Active Member
Thế có màu đen không bác Liên ơi? Đen tuyền hoặc đen đi tất trắng/ tứ túc mai hoa?

he he. Em biết th bác taivenh rồi thích nhất là đen tuyền, bác lên Lai Châu đi em kiếm cho nhiều lắm, em tìm được 1 em nhà hàng xóm rồi đên tuyền đẹp luôn nhưng chưa sang hỏi mua......

TaiVenh

Active Member
Chú 2 chai này lười quá. Bảo chịu khó chụp ít ảnh pót lên cho ae xem mà thèm thì cứ lần lữa mãi.

Tài liệu huấn luyện anh gửi qua KC cho các bác Sapa, hôm nào có Uát chú chạy qua lấy photo về mà dùng nhé.

TaiVenh

Active Member
Hì hì, ông Liên đúng là quản lý khu vực quá tốt. Tra khảo đến đâu là lôi ra đến đó.

Cá nhân tôi cho rằng em này khá ổn. Tính khí cũng hoành tráng đấy.

Dưng mà ông Liên xem còn có con nào đen xì xì thì bật mí nốt cho anh em xem đê. Kiểu con mà mình gặp ở Cat cat ấy. Hoặc đi tất trắgn cũng được.

liensapa

Member
Chó H'mông sa pa

Tìm được thằng đạt tiêu chuẩn là cả một vấn đề. khi nào nhận được tài liệu của TV tôi
sẽ trả lời. Ông giục KC nhớ mang tài liệu lên sớm nhé