• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó fox của mình bị gãy chân =((

Trưa nay mình dắt em nó đi dạo, lúc về chưa kịp tháo xích em nó đã leo lên cầu thang, đc 3 4 bậc thì bị giật lại ngã xuống vì tầng 1 ko có lan can, lúc em nó ngã chân bị mắc vào trong miệng phải gỡ ra. Giờ thì chân trước em nó bị cong võng hẳn xuống. Em nó cứ ngước mặt nhìn mình rên ư ử vì đau mà mình đau lòng ứa nước mắt, chỉ biết ôm em nó vào lòng vỗ về và xoa tạm chút dầu vào chân. Có bạn nào biết địa chỉ bó bột cho chó không vậy? Và chi phí thì hết khoảng bao nhiêu? Giúp mình với!!!=((=((=((

bạn lên 240 âu cơ chỗ bác sĩ chiến hỏi thử xem . mình thấy trên diễn đàn a e nói chữa tốt với giá phải chăng lắm .mong cún của bạn sớm bình phục

bạn lên 240 âu cơ chỗ bác sĩ chiến hỏi thử xem . mình thấy trên diễn đàn a e nói chữa tốt với giá phải chăng lắm .mong cún của bạn sớm bình phục
Cảm ơn bạn nhé! Mai mình thử đưa em ý lên xem thế nào. Em ý cứ giơ cái chân bị gãy lên rồi nhìn mình rên ư ử, đau lòng quá =((

Qua lời giới thiệu của người quen, mình đã đưa em nó lên số 2 Hoàng Hoa Thám bó bột, và tháo bột sau nửa tháng. Chân vẫn cong như lúc bị gãy và có hiện tượng sùi khớp xương xung quanh chỗ gãy, và cả đời này cún cưng của mình sẽ chỉ đi đc bằng 3 chân. Nản!!!!!!

lankhoa2002

hic, thế bác sỹ người ta bảo sao e ơi? bó bột thì chắc phải kiêng ko đi lại cơ, ko bít e có giữ cho cún đc thế ko:(

Hôm wa em có gọi cho anh bsĩ đấy thì anh ấy bảo lúc nào rảnh đem lên anh xem. Nửa tháng nay rét mướt như thế, em có cho nó đi đâu đâu, lên xuống cầu thang em đều ôm. Ngoài việc đi vệ sinh thì nó ngủ trong nhà suốt mà :-(

Adam Đào

Sau khi tháo bột bạn nên tập luyện cho no, cứ co duỗi co duỗi...làm đi làm lại nhu vậy thường xuyên nhé