• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó bị áp xe sưng tím cứu với!!!!!!!!!!!!

Kriss

Chó nhà em đẻ được bốn con nhưng chết hết... Sau đó em thấy vú sưng to nhưng nghĩ căng sữa nhưng không để ý chỉ đem đi bác sĩ chích kháng sinh. Sau chỗ sưng chuyển màu tím em lại đem đi bác sĩ bác sĩ bảo bị viêm lại tiêm thuốc gì đó em không biết! Sau chỗ sưng tím chảy mủ rồi vỡ ra, em lên mạng coi triệu chứng thì nghĩ áp xe nhưng không thấy chỗ áp xe nào bị tím như chó nhà em!!! Mẹ em làm bác sĩ bảo nếu bị áp xe giống người thì tím là bình thường nhưng em vẫn hoang mang quá vì hình trên mạng không thấy con nào bị giống Bối nhà em!!!! Mọi người giúp em với Bối là do một tay em nuôi từ mới mở mắt nên em cưng lắm sợ nó có chuyện gì!!!!!!!!!! XIn giúp em ạ!!!!!!!!11