• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cao thủ vào xem chó rott mình định mua dùm

vuacarong_1990

em này nặng khoảng 43 kg ,1 tuổi rưỡi,đẻ 1 lứa.ae đánh giá em nó và cho lời khuyên chân thành dùm mình,xem em này có phải đẻ 1 lứa rồi hai nhìu lứa rồi dùm mình ,định mua về làm giống đẻ.thank ae

nếu giấy tờ em nó 1t5 thì làm sao mà đẻ được nhiều lứa hả bạn?còn đánh giá em nó xin nhương lại các cao thủ thôi...

T-Risk

Member
1,5 tuổi giỏi lắm thì đẻ dc 1 lứa ví theo tính toán chó salo sơm thì cũng phải tháng thứ 9-10 đấy là sớm nhất có thể trường hợp tháng thứ 8 rất ít sảy ra . nên bạn yên tâm bé này chỉ mới đẻ 1 lứa thôi . con về mua cho để đẻ thì theo mình ( ko bít đúng ko nếu ko đúng thì mong các pro chỉ giáo ) chó mẹ chỉ cần ko có bệnh tật gì thôi chứ nó có bầu bí rồi thì đẻ ra nuôi con thoải mái . chó mà gầy quá ko đủ sữa thì cho chó con ăn thêm sữa ngoài . chó thường giống bố nên e nghĩ thía các bác có gì cho ý kiến nhá :D