• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cane Quế Lâm

gàsiêunhân

Active Member

Mấy em yêu quá mà đi với bạn chỉ chụp được lại mấy kiểu, chưa kịp hỏi han gì cả, buồn thối ruột về ốm luôn :(:(:(

Khánh Nhữ

Active Member
Mấy e này về sau lớn lên chất lượng đấy, bác chưa hỏi han gì đc kể cũng tiếc ..!

gàsiêunhân

Active Member
Con chó nhìn thấy lần đầu tiên khi đặt sang đất Quế Lâm cũng là Cane, cũng không có cơ hội hỏi, lần này cũng công viên đấy gặp 2 em chó con cũng không có cơ hội hỏi :(

Đẹp thế. Nhưng mà mang mấy em này về dắt ra đường gái nó chạy xa hơn cả dắt pitbull đấy. :-" :-" :-"

gàsiêunhân

Active Member
em không dắt chó đâu, đeo cái 5D mark2 chạy cái vespa cổ, cho nó nhệ sỹ thôi :)):)):))

my_lucky

Active Member
Thời tiết mưa bão thế này...đố ai dám mang 5D mark 2 ra bắn đấy..đường HN ngập, chú giỏi thì dắt Vespa ra đây=))=))

chopper02

Member
tuyệt vời lâu lâu em mới lại nhìn thấy bon CANE này bọn này lớn lên trông dữ cực kì mà nó lại có cái vẻ mặt lạnh lùng nữa chứ nhìn thich thật. thôi chuc em nó hay ăn tróng lớn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

boy_armani8x

Active Member
có con này dắt đi chơi cho các em gái cưỡi lại chẳng sướng bỏ xừ đi ấy chứ, cổ tích thì có công chúa cưỡi bạch mã hoàng tử cầm cương, hiện đại thì hot girl cưỡi hắc cẩu còn các bạn cầm xích chuẩn thế còn giề.:))

Choy09

áng chừng bọn này khi trưởng thành ( max ) với khí hậu - thời tiết tại VN thì tầm bnhieu kg vậy