• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cốc bây giờ

quoc_viet

Member
cam ơn bạn nguoithichcho rất nhiều. Minh post hình ảnh cốc để bạn có thể nhin lại nó. vân gầy nhưng cung khá khoẻ rồi.

CENTIMET

Member
hi hi...ĐẸP, nhưng không thấy xoáy...hix hix...nếu là xoáy kiếm nữa thì bác ơi cho Centi tui được sờ nó nhiều nhiều nhé!
moá ơi! mất ngủ...hix hix

Dung_Coc

Member
:)

Mặt mũi em này trông... dữ dằn thiệt! em này mà đi săn thì tuyệt! Ah, pác Quoc_viet chụp hình sao em nó cứ khúm núm lại vậy!? không thể hiện được hết "đẳng cấp" riêng của em nó! trông không tự nhiên lắm! :)

TaiVenh

Active Member
Em này dáng dấp thon thả, cao ráo như hươu vậy. Cá nhân em nhìn rất phê. Chúc mừng bác Quoc_Viet đã tầm được em CPQ đẹp.

Bác nhớ chăm sóc em nó thật tốt và update ảnh để cả nhà cùng theo dõi nhé.

hả! bác ơi, cho em hỏi đây là giống chó gì vậy?em bây giờ mới thấy, trông em nó giống chó ta quá

anh_hanam

Member
Mấy bác trong TP HCM sướng thật, mua chó dễ hơn. Em muốn tìm một con vện đực mãi không mua được, chán thế

yennhi

Member
vên này đẹp quá. nhìn tựa tựa tựa con hổ tasmania vạy, mà sao không chụp hình cái xoay nó anh nhỉ...chó dẹp lắm, chúc mừng anh...!

CENTIMET

Member
bác QV đâu vô đây trả lời bài anh em nè...!!!:cool:
Thả trái bom xong lặn mất tiêu......ai chịu nổi:(:)(:)((

quoc_viet

Member
Chào các bác. Rất cảm ơn các bác vì lời khen tặng và đánh giá về em nó. Quả thật thì em nó mới ốm dậy nên con gầy lắm. Em này xoáy kiếm nhưng không được dài lắm bù lại dáng vóc và mầu lông thì khá ổn.
Hồi bác nguoithichcho tặng em nó cho mình.. tưởng không sống nổi. Thế nên hôm nay mình mới dám post lên cho anh em bình luận.
Cảm ơn nhé!

Phu Dung

Moderator
Sao bạn Quoc_viet ở TP.HCM mà không biết "cốc" là tiếng lóng ở Miền Nam để chỉ kẻ ăn mày chuyên nghiệp à? Em nó phong độ thế mà đặt tên vậy thì tội nó. Lỡ khi tên nó vận vào người thì sao.

nguoithichcho

tên của em nó là Kốc.Cách gọi vắn tắt của quốc.Chứ ko phải cốc.MÀ sao chó của tôi lại chuyển vào thành phố HCM khi nào vậy.Sảo bảo nuôi ở đây.

quoc_viet

Member
Chào bạn nguoithichcho.
Kốc của bạn tặng mình hiện nay vẫn ngoài HN.
Bạn thấy em nó dạo này thế nào.?
Do mình công tác trong Nam nên đợt vừa rồi ra ngoài đó mới chụp được ảnh em nó.
Nhà mình nuôi em nó rất ngoan ăn uống tốt, nhưng vẫn hơi gầy do đợt đó ôm nặng quá.

nguoithichcho

nó có bị ốm gì đâu.Chẳng qua bi nhốt nhiều quá đó thôi.Phải cho no đi nhiều mới khoẻ được.Bạn cố gắng chăm nó cho tốt nhé

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Chào các bác. Rất cảm ơn các bác vì lời khen tặng và đánh giá về em nó. Quả thật thì em nó mới ốm dậy nên con gầy lắm. Em này xoáy kiếm nhưng không được dài lắm bù lại dáng vóc và mầu lông thì khá ổn.
Hồi bác nguoithichcho tặng em nó cho mình.. tưởng không sống nổi. Thế nên hôm nay mình mới dám post lên cho anh em bình luận.
Cảm ơn nhé!

Chào bạn Quốc Việt,
tôi đang ở HN nhưng hiện nay đang công tác ở TP HCM, tôi muốn đến thăm con chó vện của bạn,nếu có thể bạn cho biết số điện thoại và địa chỉ...hy vọng sớm nhận được thông tin.Cảm ơn bạn

em này đẹp đấy , nhưng bác có thể cho thêm 500 hình nữa đi cho anh em cùng thưởng thức , nhất la xoáy của em nó .

quoc_viet

Member
Chào Bác TrungAC hiện tại em kốc này ngoài HN thưa Bác. Nhà em ngoài đó đang nuôi em nó.
Đợt rồi vừa về nhà nên em chụp lại ít hìng em nó rồi post cho anh em xem thôi.