• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cẩn thận Trại chó Minh Phúc VT

vo hoang

Member
Mình có mua con Sharpei ở đây lúc về nhà mình có dấu hiệu đờm nhiều,ngạt mũi,và mắt chảy ghen.Mình nghĩ do thay đổi thời nên nó vậy,nhưng cả 1 tuần không đỡ mình goi BsTY thì người ta nói bị viêm phổi vậy là lúc họ bán cho mình đã bị bện rồi,hôm nói chuyện với thằng em thì nó nói họ đồng ý bán cho em giá 1,5t còn mình mua là 2,8t chưa kế ship,chém quá đúng không.Hôm nọ nó bị đi ngoài mình nt cho người bán chó tên long sdt 0938336989 để xem họ có ý kiến và có kinh nghiệm gì ko,mà đổi lại là sự im lặng đáng sợ.Kinh nghiệm bản thân mình.Vậy những ai mua cún cần tìm nơi uy tín

vo hoang

Member
up lên để mọi người biết,chúc những ai mua cún tìm đk địa chỉ đáng tin cậy

vo hoang

Member
Nói chung là làm ăn uy tín thì đk lâu, chứ không thì không thể tồn tại được

one-mp

Member
Chào Hoàng !
minh thấy bạn viết về mình như thế là ko đúng.
con cún mà mình bán cho bạn đã 13 tháng tuổi ko phải là cún con . trước khi mua mình đã cẩn thận cho bạn xem video cún đang ăn uống bình thường . bạn đón cún về mình còn gọi điện hỏi thăm và hướng dẫn về chăm sóc cun . khoảng hai 3 tuần sau bạn thấy cún ăn ít và gọi cho mình và mình có hướng dẫn lại cho bạn cách chăm sóc . lại băng đi một thời gian bạn lại gọi cho mình nói là cún bị bệnh . hôm đó mình hơi bận chưa kip hỏi là cún bị bệnh như nào cả , sau mình quên mất ko gọi lại . cho đến bây giờ bạn lại nói như đùa ý .
Hoàng ơi bạn đừng nói thế !
nếu hoàng thương cún và thích dòng này bạn gọi cho mình , mình tặng lại cho bạn một con cún . con này là con của con cún nhà bạn luôn .

mình nói cho bạn biết là nếu giá trị trung tâm mình lừa bạn một con cún trị giá 2tr thì cũng đáng buồn .