• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần xin 1 chú cún con.

namlun

Mình rất thích chó nhưng tìm mua ở mấy người bán chó đem về cứ bệnh chết hoài. Bác sĩ thú ý khuyên không nên mua chó không biết nguồn gốc và mua chó người ta bán tiềm ẩn rất nhiều mầm bệnh nên chó không khỏe và dễ chết nhưng em chẳng quen biết ai bán chó cả để tìm hiểu nguồn gốc các chú cún từ đâu. Anh em nào có chó con khoản 1 đến 2 tháng cho em xin 1 bé về nuôi nhé, loại nào lông ngắn hoặc lông xát càng tốt vì mẹ em sợ lông chó lắm.
Mong nhận được ủng hộ từ các anh, chị em gần xa.:)
Liên lạc emai: toc_ngan2002@yahoo.com

nh0kkUn

Member
Mình rất thích chó nhưng tìm mua ở mấy người bán chó đem về cứ bệnh chết hoài. Bác sĩ thú ý khuyên không nên mua chó không biết nguồn gốc và mua chó người ta bán tiềm ẩn rất nhiều mầm bệnh nên chó không khỏe và dễ chết nhưng em chẳng quen biết ai bán chó cả để tìm hiểu nguồn gốc các chú cún từ đâu. Anh em nào có chó con khoản 1 đến 2 tháng cho em xin 1 bé về nuôi nhé, loại nào lông ngắn hoặc lông xát càng tốt vì mẹ em sợ lông chó lắm.
Mong nhận được ủng hộ từ các anh, chị em gần xa.:)
Liên lạc emai: toc_ngan2002@yahoo.com
Bạn ơi, nếu như bạn chó tiền thì bạn mua poodle đó, loại ấy tớ nghe nói là không có rụng lông...
Còn nếu không thì trên dd mình thì vào mục rao vặt mua bán chó đó, ở đó có nhiều loại chó cho bạn lựa chon, lại an toàn vì hầu như là chó nhà đẻ hay nuôi 1 thời gian muốn bán lại...
Mong bạn sớm tìm được chú chó tốt nhé