• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần tư vấn mua 2 em chó rott cái làm giống

vuacarong_1990

hiện tại thất nghiệp ở nhà mà được cái sân nhà mình rộng vài trăm mét nên tính tới chuyện nuôi chó,mà lên diễn đàn thấy thị trường buôn bán chó sôi nổi quá,phải nói là 1 nơi béo bở cho ai bit cách làm ăn.mình thì rất thít nuôi chó kết hợp với kinh doanh.có 1 số vốn nho nhỏ tính mua 2 em cái rott về làm giống ,vì thấy chó rott rất có giá trị kinh tế,với lại mình thít nuôi chó to khoẻ thì rott là ứng cử viên sáng giá nhất,mình lại thấy ae kgi cho đẻ thành công ra chó rott con ,đang bán thì có rất nhìu commem quan tâm,hoăc có khi 1 bầy 5 con thì bán hết đã 4 con.bởi vậy mình thấy roll là có khà quan nhất.mình thì củng tìm hỉu về rott vài tháng nay thôi củng chưa phải nói là rành về nó,bởi vậy mình tạo topic này mún học hỏi kinh nghiệm và xin ae giúp đở cho mình hỏi phải mua chó giống ở đâu cho yên tam giá bao nhiu,nuôi chó roll bao lau mới cho đẻ dược........mình xin cảm ơn ae nhiệt tình giúp đở va chúc chủ và chó yêu của ae nhìu sức khoẻ.thank

daugagiamem

Vietpet sponsor
Rất thẳng thắn.......Xin giới thiệu bạn một số trại mình đã biết......Vì chưa biết bạn ở đâu nên mình

1) Khu vực TPHCM : Anh DOANH - DOANHCAUSON
Anh SƠN - SONNGUYEN
AN - DAUGA_GIAMEM

2) Khu vực BIÊN HÒA :
Huy - HUYAB
NGHĨA - RINHMAP

3) Khu vực HÀ NỘI
Giáp - Giapkc
A.HÙNG - Hungtinhyeu
CƯƠNG - KIMCUONG

4) KHu vực HẢI PHÒNG : CLB - HPRC

.................Ngoài ra còn rất nhiều cá nhân cũng như những trại uy tín bạn có thể tìm hiểu thêm trên các website liên quan nữa...........Chúc bạn sớm tìm được em ROTT ưng ý để thỏa mãn thú chơi cũng như kinh doanh........................