• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm nhà gấp cho 2 em song sinh

Status
Không mở trả lời sau này.

tydus1989

ý là mèo mẹ sinh được 2 em , 2 em nó màu sắc na ná nhau , mẹ mình không cho nuôi nên mình phải lên đây kiếm nhà cho mấy em nó hic ... anh chị nào cần thì liên lạc với em nhé
, yêu cầu người nhận nuôi phải là người cực thương yêu mèo , chăm sóc mấy em nó chu đáo nhé , hic , cho bọn nó đi buồn lắm , tội cho mèo mẹ

Phone : 0906384446
YM! : j.constantine1989

Sau khi liên lạc nếu chấp thuận thì chờ khoảng 1 tuần sau đến nhà em nhận mèo , vì em muốn mấy em nó thật sự thôi bú và biết ăn trước khi về nơi xứ xa ^^~

hình của mấy em nó đây

Bạn vui lòng không sử dụng ngôn ngữ chat trên diễn đàn - Mod Phù Dung

mymyanh

Member
mình thì ở Đà Lạt,huhuhu..... ;((.Đang quay quắt lên đây,nhớ 2 em mèo của mình kinh khủng.Mà sao ở Đà Lạt tìm mèo khó thế không biết!

Thao_xi'

Sao toàn dân HCM muốn cho mèo vậy.Cách xa 1000 cây biết lấy mèo ra sao?????

tydus1989

Alô mọi người ........ mèo đã được mẹ mình cho người khác , mình tiếc lắm cơ .... mình muốn tận tay chọn chủ cho nó mà không được. Hic!

Status
Không mở trả lời sau này.