• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần sớm thống nhất tiêu chuẩn chó phú quốc

phuhpc

chúng ta đã có nhiều trao đổi về giống chó phú quốc của việt nam và đã có nhiều ý kiến tham gia đóng góp song đến hôm nay vẫn chưa thống nhất được tiêu chẩn về chó PQ việt nam, theo tôi cần sớm có một cuộc chưng cầu ý kiến thống nhất:=D>

huyengaxl

Member
Theo mình nghĩ thì tiêu chuẩn của "BẢN TIÊU CHUẨN CỔ" thì hay nhất,các bạn thì sao ?

catsamac

Member
Theo mình nghĩ thì tiêu chuẩn của "BẢN TIÊU CHUẨN CỔ" thì hay nhất,các bạn thì sao ?
Ủng hộ 2 tay quan điểm này. Tuy nhiên cần bổ xung thêm một số chi tiết như răng,màu lông,.....

Các bạn cứ đọc thật kỹ bản mô tả CPQ mà hơn 1 năm qua mọi người đang dựa vào đó để tìm cho mình 1 con CPQ thật ưng ý , xem thử có điều gì mà các bạn ko hiểu , tôi thấy đó có thể gọi là 1 bản tiêu chuẩn hoàn hảo nhất cho đến hiện nay.