• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cảnh Báo cho mọi người

kenbiz

Cảnh báo cho tất cả ACE ở HN cũng như TQ về 1 thằng bán chó lừa đảo,mất uy tín,chất lượng-Dũng Béo-FB:https://www.facebook.com/teo.biu
em tên là trung ở hải dương lúc trước có mua của thằng này 1 con chó.lúc đầu nói chuyện lịch sự tử tế để tạo niềm tin với khách để yên tâm này nọ,em mua của nó con alaska với giá 9tr và đưa trước 7tr vào tài khoản cho nó,nó gửi về cho em nhưng không có sổ tiêm mà nó bảo đã tiêm đủ 7 mũi nhưng nuôi được 2 ngày thì đã có dấu hiệu bệnh,em mang chó lên chỗ chị minh ở thái hà lúc đầu chuẩn đoán là viêm phổi nhưng sau mấy ngày thì chị ấy đã bắt bệnh mắc care virut,rồi lằng nhằng ở đây nó không chịu nhận bệnh con chó em bảo nó đến chỗ chị minh xác thực thì lí do này nọ không đến.về sau nó đồng ý hủy con chó đấy bảo đền em con khác nhưng em không đồng ý em muốn lấy lại 1 phần tiền vì sợ lấy phải chó đểu nữa.rồi bố em nói chuyện với nó bảo giờ chỉ lấy lại 4tr thôi nhưng em chưa đưa nốt 2tr nên nó bảo trả em 2tr mà lúc đầu nó bảo chó chết sẽ hoàn trả đủ số tiền cho em.nó hẹn với gia đình em đến nay đã được 3 4 tháng mà không trả và giờ tắt máy chặn ních của em,bảo gặp thì lấy hết lí do viện cớ này nọ không gặp,mọi người hãy đọc và cảnh giác nhé.chó của nó đều lấy bên TQ hết đấy đừng tin lời ngon ngọt